khanh8609 Cấu hình tương đối thấp

Thấp nhất

CPU: 1.0 GHz Intel P3 or equivalent

RAM: 256 MB RAM

HDD: 3 GB Free

Graphics Card: Geforce 2 MZ 440 or equivelent 64MB VGA Card

Đề nghị

CPU: 1.7 GHz

RAM: 512 MB

HDD: 4 GB

Graphics Card : Card on 128 mb

ủng hộ chủ thớt nhé chuyển box ak` . ủng hộ nhất là cái cấu hình này rất ok với mình haha

Ramsey

danhtuan05 ủng hộ chủ thớt nhé chuyển box ak` . ủng hộ nhất là cái cấu hình này rất ok với mình haha Cái cấu hình đề nghị là cấu hình máy cảu tui đó, dạo này bắn CS chả thấy ai nên chuyển wa cái này

twinkle_love_93

À, kiếm thì tui nhất quyết không dùng Plasma sword mà chỉ có Counter Sword, Storm Bat hay là cái vũ khí mới ra là Spy Dagger hay Twin Blade gì đó thôi. 2 cái mới ra mới dùng có 1 cái Spy Dagger là khó nhất, cái kia chưa biết thế nào.

Darce

tranhieu95 À, kiếm thì tui nhất quyết không dùng Plasma sword mà chỉ có Counter Sword, Storm Bat hay là cái vũ khí mới ra là Spy Dagger hay Twin Blade gì đó thôi. 2 cái mới ra mới dùng có 1 cái Spy Dagger là khó nhất, cái kia chưa biết thế nào. Twin blade chém bừa cũng ăn ( dùng ở tất cả chế độ )

Spy Dagger : Chuột phải 3 hit là die, dùng cẩn thận vì nó không làm đối phương lay chuyển ( nên dùng ở DM,TD,BR chứ không chơi dc ở Chaser )

Tui xài 2 cái trên

Counter Sword : phòng thủ chắc chắn, dùng cho chaser và TD, TD làm trùm

Storm bat, cái này chơi ở map cirle là nhất, chỉ dc cái đánh cho đối phương văng xa chứ damage thì hơi yếu

Broad Sword : cái này dùng như Spy dagger, chuột phải và trái , có thể làm choáng đối phương nên tui khoái

---------- Bài thêm lúc 20:28 ---------- Bài trước là lúc 20:24 ----------

Alviss_KaKa Giờ rảnh nè, vô bắn đi pà kon Bây giờ là 8h30, tui và ông Alviss Kaka lên chiến, sv EU, rookie nhá

Tên nhân vật tui : [VNZ][Khanh8609]

hong_sjunhen

nht_1997 cái này nhìn tương tự gunz quá Cũng dạng TPS đó mà, cái này chơi dễ hơn và hình anime đẹp hơn

p/s : tóm lại có bao nhiêu người down về chơi thử rùi

Ông Khanh nói thêm về chế độ chơi đy, hùi nọ nghe lão Thiên down về chẳng biết mù tịt gì. tui đang cắm rồi đấy, ông chỷ đê

p/s: Char của ông mặc đồ đẹp thế

Penn

s2vampire Ông Khanh nói thêm về chế độ chơi đy, hùi nọ nghe lão Thiên down về chẳng biết mù tịt gì. tui đang cắm rồi đấy, ông chỷ đê

p/s: Char của ông mặc đồ đẹp thế

Chế độ thì có

Chaser : Giống như có 1 tên dc thần chết đi theo, thằng này có khoảng 5000 máu, nó sẽ đi giết hết những người chơi còn lai

Người chơi phải tìm cách sống sót hay tiêu diệt tên chaser đó ( rất khó ), còn chaser thì phải tìm cách giết hết người

DM : y chang đấu đội hồi sinh thui

BR : Đấu đơn, có đều là khi kill người hạng I, sẽ dc + 5p thay vì bt là 2p

Lấy đỡ video của S4 hàn quốc

TD : 2 bên giành lấy trái banh và đem đến khung thành đội khác, hơi khó vì khi lấy banh thì sp sẽ giảm ( sp dùng để chạy và nhảy )

Arcade : Đi cảnh bắn quái

p/s : ai cần thêm hình ảnh về các chế độ chơi thì tui sẽ up lên cho

bạn ơi cho mình hỏi cái : Minh đăng kí rồi ma` vào chơi nó cứ báo sai pass với ID ma` trong chỉ dẫn của bạn thì nó hien ra cái bảng trắng cái bẳng đó là gì vậy la` cai lưc đăng nhap trên wed hay là cai bảng luc đăng kí xong no hiên ra

bangnhan_3010

123tacungchoi bạn ơi cho mình hỏi cái : Minh đăng kí rồi ma` vào chơi nó cứ báo sai pass với ID ma` trong chỉ dẫn của bạn thì nó hien ra cái bảng trắng cái bẳng đó là gì vậy la` cai lưc đăng nhap trên wed hay là cai bảng luc đăng kí xong no hiên ra Thử dùng cái id vs pass đó xem có đăng nhập vào trang chủ nó dc ko, hay bạn đăng kí sai vùng, hùi trước tui cũng có lần bị báo sai pass hay mật (an ninh) khẩu, phải đăng kí lại

Nhớ chọn nước VN nhá

---------- Bài thêm lúc 21:03 ---------- Bài trước là lúc 20:59 ----------

nguyen10211 em gà lắm mấy anh ơi. có anh nào chỉ em cách dow game này được hok.tk nhiu nhiu. Đây là game online, phải đăng kí và download game trên trang chủ ( xem trang đầu )

p/s : ai không đăng kí dc thì để lại nick yahoo đây

Mình sẽ đăng kí giùm và lấy chung

ID : tên trên diễn đàn

pass : 123456 ( có thể đổi sau )

PHUONG_SAXE

123tacungchoi đăng nhập trên wed thì được còn khi vào game thì không được vậy là sao ??????? Vậy hết cách rùi, đưa nick Yahoo đây, tui đăng kí xong rùi nó gửi vào nick YH ông, nhấn vào mã kích hoạt thui

net.princevn

ông lấm tiền nhỉ tui chơi trò này quá trời mua bộ đồ xong 1 tháng mất hết tiền rồi bỏ chơiluon656

còn ai khi đăng ký thì không nên để quốc tịch VN đổi sang nước khác ấy

bên gvn cũng có guild và kha khá người chơi. anh xem sang bên kia lũy vui đi

Link topic chỉ dẫn cũ thể và đầy đủ:

cũng vừa có guil của a e Gvn tất cả ng` cùng tham gia cho vui đi

tpnguyen210388

vuongdep123 bạn ơi sao tớ download nó cứ đờ ra thế nỳ

Giúp me Please..!!! Coi chừng thằng idm nó bắt cái link down đấy, tắt nó đi và thử lại xem

---------- Bài thêm lúc 10:47 ---------- Bài trước là lúc 10:45 ----------

madaoden ông lấm tiền nhỉ tui chơi trò này quá trời mua bộ đồ xong 1 tháng mất hết tiền rồi bỏ chơiluon656

còn ai khi đăng ký thì không nên để quốc tịch VN đổi sang nước khác ấy Lắm tiền gì chứ, lên khoảng Rookie 18 là có hơn 100k pen rùi

Mua đồ không xuể tui còn để mua quả cầu may mắn nữa đó chứ

Các chủ đề có liên quan khác