Berenger

post sớm quá há ! đang test link mediafire ! khi nào down xong về chơi ngon tui đưa link với ảnh cho

Daith

dragonred091290 cấu hình như vậy chơi dc game không:

chắc chơi low được

Trevor

abracadabra2712 chắc chơi low được CPU vs cái main thì mình không biết , chứ cái card màn hình thế kia mà bảo low à

nuocmatcuada_89

dragonred091290 chứ các bạn kêu card màn hình của mình như thế nào mới choi được,mong các anh e giúp mình card của bạn khỏe mà bảng yêu cầu có ati 38xx mà của bạn là 5450 thì trả khỏe lòi ra

landang0810

ok rồi sympa ơi ! đúp chuột vô DVD1 thấy hiện ra như thế này là khoái rồi đó
nhìn này ! y chang cái hình chụp trên skidrowgames.net nhé

tutranviet

^

Delay release trên steam đến 19/11 mà đòi chơi dc

Encrypt dc steam à

Mà trang skidrowgames.net chỉ là 1 domain post game chứ có phải trang chủ offcial của Skidrow đâu , nó có trang chủ để FBI cho đi Fox Driver hết

haiga9109

25071990 ^

Delay release trên steam đến 19/11 mà đòi chơi dc

Encrypt dc steam à

Mà trang skidrowgames.net chỉ là 1 domain post game chứ có phải trang chủ offcial của Skidrow đâu , nó có trang chủ để FBI cho đi Fox Driver hết đuôi à ? nhìn vào đó thấy Cr-ack ở đâu kg mà la hét thế ? đang chờ Cr-ack ..... làm như cả thế giới này có mình chú biết vậy ! kiếm chuyện à ? về lại voz đi bạn ạ ! ngu vl còn tõ ra nguy hiễm ! razor 1911 có trang chủ kg cu ? sao nó kg bị FBI đánh sập nhĩ !

minhngoccomic

hieuchua11 card của bạn khỏe mà bảng yêu cầu có ati 38xx mà của bạn là 5450 thì trả khỏe lòi ra Ati 38xx khỏe hơn 5450 đấy

tieuquytv

skyboy_duongpho đuôi à ? nhìn vào đó thấy Cr-ack ở đâu kg mà la hét thế ? đang chờ Cr-ack ..... làm như cả thế giới này có mình chú biết vậy ! kiếm chuyện à ? về lại voz đi bạn ạ ! ngu vl còn tõ ra nguy hiễm ! razor 1911 có trang chủ kg cu ? sao nó kg bị FBI đánh sập nhĩ ! Bạn tin mình lập 10 trang đủ các thể loại Cr-ack như Razor 1911 , Netshow , THETA , Reload , Farlight , 3DM ... không , cứ có trang tên thế là offcial nhóm đó à , ngu và ngây thơ vãi chưởng

ngay cả Skidrow cũng có chục cái web ăn theo như skidrowgames.com , skidrowgames.in , skidrowCr-ack.net , skidowchobanskyboyanshit.vn

Loại này não lợn đíu thể tả , chắc sau khi mòn đít leek về đíu thấy Cr-ack đâu nên ấm ức đây mà :hehe: , tự nhiên bảo ng khác la hét có tật giật mình à =D , trẻ trâu thế , voz là cái gì ăn dc không , sao thấy tui là cứ bảo location là voz , hay là qua đó ăn gạch nhìu quá ^^

Còn so sánh tương tự pic trên cái domain vớ vẩn nào nữa chắc là mừng lắm

HAKUNA_MATATA

25071990 Bạn tin mình lập 10 trang đủ các thể loại Cr-ack như Razor 1911 , Netshow , THETA , Reload , Farlight , 3DM ... không , cứ có trang tên thế là offcial nhóm đó à , ngu và ngây thơ vãi chưởng

Loại này não lợn đíu thể tả , chắc sau khi mòn đít leek về đíu thấy Cr-ack đâu nên ấm ức đây mà :hehe: , tự nhiên bảo ng khác la hét có tật giật mình à =D , trẻ trâu thế , voz là cái gì ăn dc không , sao thấy tui là cứ bảo location là voz , hay là qua đó ăn gạch nhìu quá ^^

Còn so sánh tương tự pic trên cái domain vớ vẩn nào nữa chắc là mừng lắm các trang đó chỉ có 1 máy chủ đặt ở 1 nơi nào đó cố định à ? và tên miền lúc nào cũng là .com à ? tên chú phải sữa lại là gì đây ? nvl hay óc chó hay là trẻ trâu hay bốc phét ... mới vào có mấy ngày mà tõ vẽ nguy hiễm ! kg ngưỡi được

25071990 Bạn tin mình lập 10 trang đủ các thể loại Cr-ack như Razor 1911 , Netshow , THETA , Reload , Farlight , 3DM ... không , cứ có trang tên thế là offcial nhóm đó à , ngu và ngây thơ vãi chưởng

ngay cả Skidrow cũng có chục cái web ăn theo như skidrowgames.com , skidrowgames.in , skidrowCr-ack.net , skidowchobanskyboyanshit.vn

Còn so sánh tương tự pic trên cái domain vớ vẩn nào nữa chắc là mừng lắm Thế trang chủ họ là rì ?

Các chủ đề có liên quan khác