Gerlach

Crysis 2 bản chính thức | Full Cr-ack | Link download Mediafire Crysis 2 bản chính thức ( có Cr-ack) link mediafire!!!!

noibuonxmen nặng vl. down về thêm chật chổ GTA 4 16GB thì sao???

Dack

Crysis 2 bản chính thức | Full Cr-ack | Link download Mediafire Crysis 2 bản chính thức ( có Cr-ack) link mediafire!!!!

p 40 hu roi dai ca oi

---------- Bài thêm lúc 17:34 ---------- Bài trước là lúc 17:33 ----------

Xoá file sai pas đi. Giải nén lại lần nữa nó tự hết.

la xoa file nao zay dai ca giup em voi

tranchi3007

game nay` minh choi gan xong roi`. cu' 2 3 ngay dzo choi 1 lan, moi lan choi 2 3 tieng'. choi chan'.

bongmataac

dù máy mình cấu hình không đủ chơi nhưng vẫn Thanks vì bài viết bổ ích

Blog game link up.4share.vn của mình ghé thăm nhé

lymo169

Member
Re: Crysis 2 bản chính thức | Full Cr-ack | Link download Mediafire Crysis 2 bản chính thức ( có Cr-ack) link mediafire!!!!

ae có file để chơi multiplayer ko

lymo169

Member
Re: Crysis 2 bản chính thức | Full Cr-ack | Link download Mediafire Crysis 2 bản chính thức ( có Cr-ack) link mediafire!!!!

mình share file multiplayer nè ai chơi ko

addthis

Trích dẫn từ lymo169:
mình share file multiplayer nè ai chơi ko

share đi

lymo169

Member
Re: Crysis 2 bản chính thức | Full Fshare

trước tiên các bạn cài hết chương trình trên trang này

lymo169

Member

đã có rồi thì lên đây

lymo169

Member

tạo acc trong phần multiplayer trong game
xong nhập key sau
2WYQ-YVJS-66SV-FY8B-5WV5
Nếu nó báo serial key is currently use thì lần sau đăng nhập lại vẫn dùng key đó do bọn nước ngoài chơi ấy ai dùng trainer multiplayer thì mình up sau

lymo169

Member

ko biết thì team viewer thẳng tiến mình giúp

lymo169

Member
có bạn nào biết cách tăng ram ảo trên windows 7 không giúp với do cài patch 1.9 và máy không mạnh nên không chơi dc nữa
nó báo lỗi memory allocation nên giúp với

Các chủ đề có liên quan khác