Ferrill

oliversinh sao bản này cầu thủ thấy khác với fifa 12 demo vậy bác. cầu thủ và sân vận động không nét bằng. vừa thế bóng cầu thủ bị nhòe nhìn nhức mắt quá. có phải bản chính thức không vậy bác ui... hjx hjx bản này là bản chính thức đó bạn.phiên bản pack 1.nên nếu có xuất hiện lỗi bạn cứ đợi bản update sau nha.

---------- Bài thêm lúc 21:11 ---------- Bài trước là lúc 21:09 ----------

dragonvn06 link mediafire pass giải nén là gì thế? mình dùng mediafiregames.net không được password đúng mà bạn.bạn kiểm tra lại font,bộ gõ unikey(vietkey) nha bạn.bạn nên đánh thẳng mật (an ninh) khẩu vào thì được

---------- Bài thêm lúc 21:12 ---------- Bài trước là lúc 21:11 ----------

lil.mashi chủ xị ơi cái này là offical hả thankssss nhìu nha Thank bằng hành động đi bạn.hi`

Gti_vn

mạng cùi down cả ngày mới xong, nhưng chẳng biết chỉnh keyboard thế nào để chơi cả

becksin07

lemboo mạng cùi down cả ngày mới xong, nhưng chẳng biết chỉnh keyboard thế nào để chơi cả bạn download cái file patch keyboard về=>chạy=>xong=>phím như bình thường

sút d chuyền dài a chuyền ngắn s chọc khe w chuyển người q tăng tốc e đặt lòng z chạy phòng thủ c

smile_trangau

giải nén nó bị lỗi hết rồi.phí công down về quá.hic

---------- Bài thêm lúc 00:17 ---------- Bài trước là lúc 00:15 ----------

bác nào biết giúp em với.nó cứ báo failed hết.hichic

---------- Bài thêm lúc 00:24 ---------- Bài trước là lúc 00:17 ----------

giải nén nó lại bị lỗi part 8 với part 9.hichic

---------- Bài thêm lúc 00:28 ---------- Bài trước là lúc 00:24 ----------

giải nén đến part 9 nó báo you need have to following this volume gì đó là thế nào đấy bác ơi.

girl_dontcry

bác ơi.chỏ cho em quá trình dow , cài đặt và Cr-ack đi ah! em hôm qua dow 1 game 4gb về không dùng được.nản lắm.

lina_232000

các bạn cho em hỏi. em vừa chèn xong cả Cr-ack rồi. nhưng máy nó báo là "The program cant start because d3dx9_41.dll is missing from your computer. Try reinstalling the program to fix this problem". Em cài lại lần nữa rồi vẫn vậy. Ai biết cách giải quyết thì giúp em với. xin cảm ơn.

may mình card 7300gt chơi được fifa11 không mượt lắm nhưng chơi tạm được.Nay cài xong fifa12 thì click vào định play thì không được chỉ thấy nháy lên rồi tắt mất ặc nản wa

hoangthi752003

ngocthanh1992 các bạn cho em hỏi. em vừa chèn xong cả Cr-ack rồi. nhưng máy nó báo là "The program cant start because d3dx9_41.dll is missing from your computer. Try reinstalling the program to fix this problem". Em cài lại lần nữa rồi vẫn vậy. Ai biết cách giải quyết thì giúp em với. xin cảm ơn. à.lỗi này là do bạn chưa cài directx phù hợp đó mà.có 2 cách để khắc phục.

cách 1: lên google.com.vn gõ d3dx9_41.dll .vào trang dll-files.com.tải về.giải nén.copy nó vào thư mục c:\windows\system32\ nhé bạn.

cách 2: bạn down đủ bộ directx này về.cài vào là ok.

---------- Bài thêm lúc 08:17 ---------- Bài trước là lúc 08:16 ----------

vothanhchelsea cai nay choi dc carrer k may bac được bạn

bản full mà

---------- Bài thêm lúc 08:22 ---------- Bài trước là lúc 08:17 ----------

panda.livil các bạn chỉ dẫn cách cài và Cr-ack cụ thể được không ? :d cách cài ha.bạn down 35 part về nha.giải nén.nhập password.ra 1 thư mục chứa mấy chục tập tin r01 r02 hay r03.bạn giải nén tiếp.ra 1 file có đuôi iso.bạn có thể dùng UltraISO để mount nó ra hay dùng windows rar mà giải nén cũng được.tiếp theo.ta có 1 file setup.exe.chạy file đó.để nó chạy xong.bạn copy fifa.exe trong thưmục Cr-ack nằm trong cái ta vừa giải nén.vào thư mục chứa của fifa paste là xong.ví dụ: mình cài fifa ở d:\games\fifa 12.bạn vào tương tự ha.

chúc thành công

---------- Bài thêm lúc 08:23 ---------- Bài trước là lúc 08:22 ----------

enn may mình card 7300gt chơi được fifa11 không mượt lắm nhưng chơi tạm được.Nay cài xong fifa12 thì click vào định play thì không được chỉ thấy nháy lên rồi tắt mất ặc nản wa chắc là vậy đó bạn ff12 nặng lắm.hơn ff 11 nhiều.máy mình chơi còn hơi giật.hì

---------- Bài thêm lúc 08:27 ---------- Bài trước là lúc 08:23 ----------

hidro5722 giải nén nó bị lỗi hết rồi.phí công down về quá.hic

---------- Bài thêm lúc 00:17 ---------- Bài trước là lúc 00:15 ----------

bác nào biết giúp em với.nó cứ báo failed hết.hichic

---------- Bài thêm lúc 00:24 ---------- Bài trước là lúc 00:17 ----------

giải nén nó lại bị lỗi part 8 với part 9.hichic

---------- Bài thêm lúc 00:28 ---------- Bài trước là lúc 00:24 ----------

giải nén đến part 9 nó báo you need have to following this volume gì đó là thế nào đấy bác ơi. có 2 cách xử lý vấn đề há

cách 1: kiểm tra lại password vừa nhập chính xác chưa.(gõ tay cho chính xác)

cách 2: file nào bị hỏng bạn open file đó =>repair archive=> đợi nó repair xong.đổi tên cái file mới vừa repair.giải nén lại ha

Aronos

thêm 1 link 4share cho anh em, nhờ chủ thớt đưa vào topic

Các chủ đề có liên quan khác