mizz_tuily

Chắc gamer nào cũng hiểu sức nóng và độ hay của FIFA 12 qua bản demo rồi ha.Mình không cần giới thiệu thêm nữa

FIFA 12 vừa ra mắt.Bạn còn gì mà chưa download

******************************************NOTE**** ****************************************

-Đề nghị các bạn đọc kỹ topic và các page để tham khảo cách cài đặt game.dạo này mình bận học nhiều quá cũng không thể trả lời hết các câu hỏi của các bạn được.

-Lưu ý khi down link direct bằng idm tuyệt cú đối không được pause(stop..).nếu làm vậy bị corrupt.nên cân nhắc mạng mạnh down 1 phát là xong.còn mạng yếu down mediafire

-Cách cài game:

1.link direct: down về giải nén.có 1 file là data.zip. các bạn giải nén file đó ra 1 thư mục mới.copy Cr-ack.chiến

2.link mediafire: down về 35 part.giải nén. ra 1 thư mục chứa vài chục file (thư mục có tên là mediafiregames) .vào đó.giải nén tiếp ta được 1 file iso. các bạn dùng winrar hay ultraISO mà giải nén.chạy file setup để cài game.copy Cr-ack vào thư mục chứa mà ta vừa cài đặt.chiến

===> xuất hiện lỗi thiếu file .dll gì đó.là các bạn chưa cài đủ directX=>vào đây mà tải bộ directX mà cài vào

===>link mediafire trong quá trình download rất dễ xuất hiện lỗi corroupt.bạn sửa lại bằng cách mở file->tool->repair archive.sẽ được 1 file mới. các bạn đổi tên lại cho tương tự file cũ rồi xóa file cũ đi.giải nén tiếp

**************************Cách vào FIFA nhanh.ko load lậu****************************************

các bạn copy đoạn mã này vào file host của thư mục c:/windows/drivers/etc bằng cách mở bằng notepad.

dán vào.xong

127.0.0.1 gosredirector.ea.com

127.0.0.1 blazeserver.blazeemu.org

127.0.0.1 gosgvaprod-qos01.ea.com

127.0.0.1 gosiadprod-qos01.ea.com

127.0.0.1 gossjcprod-qos01.ea.com

127.0.0.1 demangler.ea.com

127.0.0.1 vmp.tools.gos.ea.com

*****************************************KHUYẾN CÁO****************************************

Đọc kỹ cấu hình trước khi down.máy không đủ cấu hình down về chơi không được lại mất công

************************************************** *****************************************

CẤU HÌNH

CPU: Dual core processor (Core duo 2 or better): Intel Core2Duo @ 1.8Ghz on Windows XP / Windows Vista / Windows 7

RAM: 1 GB for Windows XP / 2 GB required for Windows Vista and Windows 7

Video: DirectX 9.0 Compatible 3D accelerated 256 MB video card or equivalent (must support Shader Model 3.0 or above - see supported chipsets bellow)

Sound: DirectX® 9.0c Compatible Sound Card

Link download mới update
FIFA 12

Down cái direct link có cần Cr-ack không vậy bạn.Mình đang down

---------- Bài thêm lúc 10:32 ---------- Bài trước là lúc 10:28 ----------

Bản này là tiếng Nga hả bạn.Hay là đa ngôn ngữ vậy ??

ngoctrang0108

nobita565 cấu hình game này như thế nào vậy bạn? Cấu hình đề nghị dự kiến của FIFA 12 (Theo Fifasoccerblog)

Hệ điều hành: Windows XP/ Vista/ 7

Bộ xử lý: Intel Core 2 Duo E4600 tốc độ 2,4 GHz; AMD tương đương hay cao hơn.

RAM: 2 GB hay hơn.

Card đồ họa: Nvidia Geforce 8800 GT hay ATI Radeon HD 2900 bộ nhớ 256 MB.

Shader Model 3.0 hay hơn.

Ổ cứng trống: 8 GB.

DirectX 9.0c.

Igasho

tommyhawk Down cái direct link có cần Cr-ack không vậy bạn.Mình đang down

---------- Bài thêm lúc 10:32 ---------- Bài trước là lúc 10:28 ----------

Bản này là tiếng Nga hả bạn.Hay là đa ngôn ngữ vậy ?? cần bạn.down thêm Cr-ack nữa.bản en đó bạn

---------- Bài thêm lúc 13:45 ---------- Bài trước là lúc 13:41 ----------

Hệ điều hành: Windows XP/ Vista/ 7

Bộ xử lý: Intel Core 2 Duo E4600 tốc độ 2,4 GHz; AMD tương đương hay cao hơn.

RAM: 2 GB hay hơn

Card đồ họa: Nvidia Geforce 8800 GT hay ATI Radeon HD 2900 bộ nhớ 256 MB.

Shader Model 3.0 hay hơn

Ổ cứng trống: 8 GB

DirectX 9.0c

TRAN_DUONG

cái này dùng để thiết lập lại phím thao tác khi chơi fifa 12 trên pc đó bạn.dùng để thiết lập theo ý mình đó.cái này bằng tiếng nga.chịu khó tí nha bạn

no_mercy9080

thanks chủ xị trước nhá. cho mình hỏi cái direct link toi 7.37gb mà mấy cái còn lại chỉ có 6.8 gb vậy ?

mayhong1230

jacksonguan thanks chủ xị trước nhá. cho mình hỏi cái direct link toi 7.37gb mà mấy cái còn lại chỉ có 6.8 gb vậy ? mình không biết sao nó nặng vậy nữa.bản 7gb hìnhcoi nhưbản full.bản nào cũng xài rất ổn.còn bản mf là bản rld đó.theo mình xài bản 6.8gb.nhẹ mà chất lượng vẫn thế

Albert

bản mf chơi rất tốt.mình đang dùng bản mf đây.rất mượt.còn bản direct mình down về nhưng chưa test

sao bản này cầu thủ thấy khác với fifa 12 demo vậy bác. cầu thủ và sân vận động không nét bằng. vừa thế bóng cầu thủ bị nhòe nhìn nhức mắt quá. có phải bản chính thức không vậy bác ui... hjx hjx

tuyen_vd

cấu hình thế kia sao em dám cài hihi máy yếu (2.2HZ) hok có card rời pote trong tiếc nuối huhuhu

dragonvn06 link mediafire pass giải nén là gì thế? mình dùng mediafiregames.net không được bạn gõ tay xem,nhớ tắt hết unikey...,pass đó đúng rồi mà

Các chủ đề có liên quan khác