Sorrell

mình cài game halo 2 mà không cài được, lúc chạy chương trình thì máy báo thiếu file ADVAPI32.DLL, Mình vừa lên mạng down về, chép vào "System32" nhưng khi chạy lại chương trình halo 2 thì máy lại báo "the ordinal 2 cuold not be located in the dynamic link library advapi32.dll" , google dịch nó là "những thứ 2 không thể được đặt trong thư viện liên kết động advapi32.dll", mình tìm đủ tất cả cách mà bó tay không giải quyết được luôn.

Không biết có anh nào rành về cái này giúp đỡ mình với.

xin cảm ơn

---------- Bài thêm lúc 18:14 ---------- Bài trước là lúc 18:12 ----------

mình cũng tương tự bạn này lun.

mình cài game halo 2 mà không cài được, lúc chạy chương trình thì máy báo thiếu file ADVAPI32.DLL, Mình vừa lên mạng down về, chép vào "System32" nhưng khi chạy lại chương trình halo 2 thì máy lại báo "the ordinal 2 cuold not be located in the dynamic link library advapi32.dll" , google dịch nó là "những thứ 2 không thể được đặt trong thư viện liên kết động advapi32.dll", mình tìm đủ tất cả cách mà bó tay không giải quyết được luôn.

xin cảm ơn

Ladd

huynh ơi, cho mình hỏi chút, mình đang xài windows 7, tải về cài đặt ok, chạy lun 3 file trong SUPPORT rùi, nhưng nó lại thông báo [the ỏdinal 126 could not be located in the dynamic link library dwmapi.dll] là sao vậy...mất cả buổi sáng mà chẳng được gì ...hik

ban chi can xoa cai dwmapi.dll o trong muc game la xong

mykiss_2003

game nay tui choi chan rui !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bachkim_8k_9x

Bạn ơi cho hỏi cái này đang giải nén tới data6.cab nó báo là ratey mà ấn đi ấn lại vẩn thế rồi mình ấn cancel nó chạy tiếp thế chơi game được không bạn

---------- Bài thêm lúc 19:46 ---------- Bài trước là lúc 19:39 ----------

má nó đang chạy ổ đĩa /C sấp song , thì ổ đĩa C đày tức tè

Aswin

vậy bác nào có thể tổng hợp lại là halo 2 bản full ở đâu và cài như thế nào ko, cứ lan man hoài ak...các bac nao bit giup dum nha

AbOwen

arrow4u các bạn cho em hỏi trò này chơi được trên wim xp không Chơi được

Farris

bác nào có lỗi này:the ordinal 2 cuold not be located in the dynamic link library advapi32.dl thỳ lên google down window live bản mới nhất về. down xong rồi no đòi key thỳ mình bó tay bác nào co key thy post dùm nha^^

Các chủ đề có liên quan khác