my_love1304

COMMAND & CONQUER: RED ALERT 3 UPRISING VIỆT HÓA

Red Alert 3: Uprising bao gồm 4 mini-chiến dịch đắm chìm người chơi trong các kịch bản Liên Xô, Đồng minh và Mặt trời trong một chiến dịch duy nhất tập trung vào nguồn gốc của nữ sinh Nhật Bản, Yuriko Omega. Hành động xảy ra sau Red Alert 3 và sự thất bại cay đắng của Liên Xô. Đế chế Mặt trời cố gắng lấy lại danh dự và nhân phẩm và các đồng minh đang phải đối mặt với tham nhũng trong hàng ngũ của chính họ.

Liên Xô sẽ phản ứng thế nào với việc cấy ghép FutureTech, một công ty bí ẩn được các đồng minh tài trợ trên lãnh thổ của họ? Đế chế Mặt Trời sẽ phản ứng thế nào với cuộc xâm chiếm lãnh thổ của Liên Xô? Bộ chỉ huy Omega Yuriko là ai?

Bốn chiến dịch nhỏ - Chiến đấu trong các chiến dịch nhỏ này, nơi hành động chiếm ưu thế. Những câu chuyện mới và nhiệm vụ mới cho 3 phe phái cộng với một chiến dịch đầy đủ tập trung xung quanh Yuro Omega Empire Commando. Điều tra công ty FutureTech và nghiên cứu bí mật. Tìm hiểu cách Liên Xô và Đế quốc nắm bắt mọi thứ từ quan điểm của họ và chứng kiến sự gia tăng của Yuriko Omega

• Thách thức tốt nhất! - Làm thế nào để chống lại lính dù, mưa vệ tinh hay quân đội của Yuriko? Bạn có thể đánh bại bản thân trong thời gian thử nghiệm không? Chế độ thách thức mới giúp bạn cạnh tranh để có những thách thức đối với 9 chỉ huy trong các phe phái khác nhau. Tốt nhất sẽ mở khóa các đơn vị mới và được chọn để chiến đấu với kẻ thù khó khăn hơn trong nghệ thuật chiến lược thời gian thực
  • Nhóm diễn viên quan trọng nhất được thu thập cho trò chơi này> / strong> - Chữ ký Command & Conquer trở lại với rạp chiếu phim độ nét cao và một câu chuyện thậm chí còn phong phú hơn. Gemma Atkinson và Ivana Milicevic trở lại với Malcolm McDowell, Ric Flair, Jamie Chung, Holly Valance, Julia Ling và nhiều hơn nữa!
  • Đơn vị mới không thể tin được - Uprising mang đến cho bạn 11 đơn vị mới trong truyền thống Red Alert thuần khiết nhất. Sử dụng cung thủ với mũi tên năng lượng của họ, Máy xay đổ bộ hay Giga-Fortress, đơn vị lớn nhất trong Red Alert. Đóng băng kẻ thù bằng Legionnaire Cryo hay tỏa chúng bằng Desolator Trooper
Cấu hình:

Supported OS: Microsoft Windows® XP SP2, Windows Vista (32-bit)
Processor: Any Intel Core Duo machine; XP: Intel Pentium 4 2.2 GHz or better, AMD Athlon XP 2100+ or better; Vista: Intel Pentium 4 2.6 GHz or better, AMD Athlon XP 2800+ or better
Memory: 1 GB RAM
Graphics: DirectX® 9.0c compatible video card, NVIDIA GeForce 6800 or better, ATI Radeon X800 or better
Hard Drive: At lease 10 GB of free space
Sound: DirectX® 9.0c compatible sound card (Yamaha Xwave-512 is not supported)

Link download: Fshare 5.42G

Link việt hóa: Goggle
Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

Pass giải nén tranthinh
Việt hóa bởi: Trần Thịnh gametiengviet
Hướng dẫn cài đặc:
Tải game về giả nén ra.
Vào thư mục setup để cài game
Installs game nhập key ở file text CDkey hay chạy key ở thư mục key
Chép toàn bộ file trong thư mục Cr-ack vào thư mục cài game
Play game
Hướng dẫn chép file việt hóa.
Chép toàn bộ file Red Alert 3 - Uprising Vietnamese vào thư mục cài đặc game.
Vào thư mục Read me copy file Vietnamese vào thư mục game chạy Vietnamese để cài tiếng việt cho game.

Last edited by a moderator:

caheotv

bm Tấn !!!!!!!!!!!Red Alert 3 Full link megashare.vnn.vn Cực Hot

Bạn kiểm tra dùm link 4 với mình không down được.

Thanks bạn nhiều

acquysongnin

Thanks cho câu "do not copy " nè

Rất ủng hộ bạn up lên MG.vnn.vn ( những ai mạng FPT cũng down được rất nhanh )

Game hay nhưng nhìn cái system require kia thì chắc cái VGA on của mình chỉ ngắm được thôi

4room1 Thanks cho câu "do not copy " nè

Rất ủng hộ bạn up lên MG.vnn.vn ( những ai mạng FPT cũng down được rất nhanh )

Game hay nhưng nhìn cái system require kia thì chắc cái VGA on của mình chỉ ngắm được thôi không có card man hình vẫn chơi được bạn ah,nhưng không max đựoc đồ họa của Red thôi,

mình vừa thử trên PC core 2 due,ram 1G không co card chơi vẫn bình thường

Mục đích chính của mình là up len megasharevnn.vn để lưu trữ tại vì ổ đầy quá rồi nếu máy bạn thấy được mình sẽ chia sẽ thêm

Bay

Chủ thớt kiểm tra lại link Tiếng Việt, Map, EA CD key! Đây là file Cr-ack patch 1.12. Thanks

Fenton

tddong Chủ thớt kiểm tra lại link Tiếng Việt, Thanks vừa sữa,sorrry bài viết đầu nên có nhiều sai sót

candyshop_ntk

thanks cho bác chủ thớt nè đang download

---------- Bài thêm lúc 12:58 ---------- Bài trước là lúc 12:55 ----------

phiên bản 3 này nhìn qua ảnh nghe thấy hay hơn bản 2, mà không hiểu sao bản 2 mình cài bình thường khi vo game không vô được la sao nhỉ cái này chưa hiểu tại nguyên nhân j

angelwings2604 Có thể chơi offline được không nhỉ? bạn đọc phía dưới bài viết nhá mình mới bổ sung về phần online ,offline

lep_kep

Làm sao để việt hoá vậy

nguyen_leo1230

alien shooter RA3 mà cũng bm tấn Cứ coi là vậy đi

hupa_apu97 Làm sao để việt hoá vậy bạn thắc mắc chỗ nào nói rõ mình giải thích

---------- Bài thêm lúc 18:13 ---------- Bài trước là lúc 18:04 ----------

cakiem15 mình xài window 7 không bit co choi dc hok nua~ chơi được windows Xp trở về sau chơi được hết

anhsaobang_qn0

bm tấn là ở cái là up hơn 6GB game cho tất cả người lên host xịn mà chẳng (đòi hỏi ) được lợi ích gì , cộng thêm chỉ dẫn ae hết sức nhiệt tình chứ không phải "bm tấn" như mấy kẻ spam, không làm được nhưng ra vẻ , phá đám.

Thử down về cài xem cái dung lượng của nó có "tấn" không chứ đừng nói mất công ngồi up.

Chủ top rất nhiệt tình, dừng quan tâm đến mấy kẻ chọc phá, thanks cái nữa naz

Cuithbrig

Gameplay có gì thay đổi không,chứ cứ dập khuôn kiểu cũ chán chết(máu thì không có số cứ có cái vạch vạch nhìn rất ức chế ) ai chơi chưa nói rõ xem tí nào

di_vui_ve

demsaobuon giải nén bị lỗi là sao nhỉ , kiểm tra lại vậy Bạn kiểm tra lại nhé,mình cũng không hiểu bị lõi chỗ nào,có gì bạn nói rỗ hơn nhé tại vì trước khi mình up lên minh vừa text kĩ càng mà, chứ đâu có rảnh cắm máy mấy ngày liền mà để up cho hư,bạn coi lại nhé

---------- Bài thêm lúc 23:06 ---------- Bài trước là lúc 23:05 ----------

4room1 bm tấn là ở cái là up hơn 6GB game cho tất cả người lên host xịn mà chẳng (đòi hỏi ) được lợi ích gì , cộng thêm chỉ dẫn ae hết sức nhiệt tình chứ không phải "bm tấn" như mấy kẻ spam, không làm được nhưng ra vẻ , phá đám.

Thử down về cài xem cái dung lượng của nó có "tấn" không chứ đừng nói mất công ngồi up.

Chủ top rất nhiệt tình, dừng quan tâm đến mấy kẻ chọc phá, thanks cái nữa naz hehe mình cưa bm một xíu mà ae phản đối quá lần sau không nổ nữa

AE có ai thick Stacraft II Full không 7Gi link Megasharevnn.vn

Thick thì mình share cho dang up sắp xong

---------- Bài thêm lúc 23:10 ---------- Bài trước là lúc 23:06 ----------

Archangel1 Gameplay có gì thay đổi không,chứ cứ dập khuôn kiểu cũ chán chết(máu thì không có số cứ có cái vạch vạch nhìn rất ức chế ) ai chơi chưa nói rõ xem tí nào Khuôn mẫu chơi thay đổi rất nhiều bạn ah,đánh rất chiến thuật,đồ họa mà tăng mã thì rất đẹp

---------- Bài thêm lúc 23:21 ---------- Bài trước là lúc 23:10 ----------

demsaobuon giải nén bị lỗi là sao nhỉ , kiểm tra lại vậy Bạn down xong rồi ah nhanh thế,trục trặc gì nói giùm mình một tiếng nhá để mình khắc phục,thanks

Các chủ đề có liên quan khác