vitconxauxi0780

Ra đời năm 2009, Need for Speed: Shift có thể coi là một trong những tựa game xuất sắc nhất được mang mác NFS – cân bằng được cả những yêu cầu khắt khe về mô phỏng đua xe, tương tác vật lý và cảm giác mạnh cho các cuộc đua bạt mạng.

Need For Speed SHIFT 2: Unleashed sẽ được phát hành vào cuối tháng 3 năm nay, và EA đang nhanh chóng thực hiện khâu cuối cùng của truyền thông: Trình diễn gameplay.

Ra đời năm 2009, Need for Speed: Shift có thể coi là một trong những tựa game xuất sắc nhất được mang mác NFS – cân bằng được cả những yêu cầu khắt khe về mô phỏng đua xe, tương tác vật lý và cảm giác mạnh cho các cuộc đua bạt mạng. Nếu muốn, bạn có thể thử thách mình qua những điều kiện khắt khe của cuộc đua ở chế độ khó nhất, hay nếu muốn thoải mái hơn, bạn có thể hạ độ khó xuống mức thấp nhất và thưởng thức niềm vui quăng những cỗ máy xa xỉ vào nhau và ngắm chúng bể nát.

Game đua xe, dù đó được xây dựng để hớp hồn người chơi với trải nghiệm thực tế như Forza, sự phong phú và chân thực như Gran Turismo hay lối chơi đặc thù như Grid… đều mang trong mình một chút thiếu sót: cảm giác hồi hộp của một “nài xe” chuyên nghề trong một chiếp xế hộp đang phóng với một tốc độ siêu thực. SHIFT 2: Unleashed của Slightly Mad Studios, về một mặt nào đó, có thể coi là bước tiến đầu tiên của EA trong chuyện mang những cảm nhận đó đến người chơi.

SHIFT 2: Unleashed vẫn mang những đặc điểm hệ thống vừa từng thành công trong phần 1 như điểm kinh nghiệm, cấp độ, huy chương cho từng mức độ thi đấu. Điểm mới ở đây là mức độ Elite, với trải nghiệm đua được đẩy lên mức chân thực có thể gần đạt đến ngưỡng của Forza hay Gran Turismo: Xe cộ có thể bị hỏng hoàn toàn – buộc bạn phải rời khỏi cuộc đua nếu lái ẩu. Các mảnh vỡ sẽ nằm rải trên đường và gây nguy hiểm cho xe đi qua. Nếu như lốp xe của bạn bị mài mòn, chúng sẽ bị hỏng và làm bạn văng khỏi đường đua!

Tất cả các yếu tố của trò chơi đều được cải tiến – rất đáng chú ý cho một dòng đua xe chú trọng vào hệ thống arcade như Need For Speed. Tương tác vật lý được truốt lại, trí tuệ nhân tạo của hệ thống sắc bén hơn… Chúng tạo nên một trải nghiệm tổng hợp rất lý thú cho người lái.

Tuy nhiên, chức năng đáng chú ý nhất trong những trải nghiệm mới mà Slightly Mad Studio đang cố tạo ra là một góc nhìn mới, được gọi là Helmet Cam. Đúng như tên gọi vừa miêu tả, bạn sẽ quan sát cuộc đua từ trong chiếc mũ bảo hiểm ra. Đây là một chế độ camera mô phỏng lại góc nhìn của chính người đua xe trong cabin lái, hay chính xác hơn, mô phỏng lại chính xác cử động cơ thể của người lái.

Điều này có nghĩa là khi bạn cua hay phanh gấp, camera sẽ lắc, rung, giật… theo đúng cử động theo chuyển động của đầu người lái. Cảm giác lái một chiếc xe ở 300km/h ở Carbon hay Hot Pursuit có thể rất lý thú, nhưng với chế độ này, 300km/h ở SHIFT 2 sẽ thật sự là một “thảm họa”, nếu như không tập trung và phán đoán tốt, sự trừng phạt sẽ đến vô cùng nhanh và ghê gớm!

Nền: PC

Yêu cầu hệ thống:

System: Windows XP (SP3) / Vista (SP2) / 7

Processor: Intel Core 2 Duo 2.0 GHz / AMD X2 1964 2.4 GHz

Memory: 2 GB

Video Card: 512 MB **VRAM ATI HD 3XXX level or better / NVIDIA GeForce 8XXX or better

Sound Card: DirectX compatible

Hard Drive: 7 GB

pass:

Linh dự phòng 1:

Cr-ack: click

Nếu các bạn thấy bài viết hay thì hãy ấn nút "Thank" nhiệt tình giúp mình nha^^

Đã check lại bài.ai còn thắc mắc gửi về [email protected] vì dạo nay mình đang bận nên lâu lâu mới ol được.mọi người thông cảm ^^

không có key hả bạn, cách cài thế nào, đến phần active ấn cancel thì bị thoát luôn, không thấy j cả, nản quá

thanhflower không có key hả bạn, cách cài thế nào, đến phần active ấn cancel thì bị thoát luôn, không thấy j cả, nản quá bạn thử dung Cr-ack nay xem sao

dao nay minh bận nên k ol được.sr nha

---------- Bài thêm lúc 09:20 ---------- Bài trước là lúc 09:17 ----------

votrjthjensu pass giải nén bồ tèo ơi sr vì vừa để bạn đợi lâu

Thanks nhiều nha ~ Mình đang tìm trò này ~

Mình chơi hết tất cả các bản NFS rồi nên ngóng mãi bản mới

Dilwyn

game hay lam bồ ơi!!!!!!! nhưng mỗi tội hơi khó điều khiển một tí!thank bồ.ráng phát huy cho anh em với nha

buivananh_xg

có ai cài game này thành công không? tải về cài.kêu nhập key nhấn cancel thì bị thoát ra luôn.....bó tay...ai vừa tees game này ở đâu thành công thì chỉ giúp tất cả người.

duongpbinh

bạn ơi sao khi mình extract tới file 35(cái cuối cùng) thì bị lỗi(wrong password) vậy???

ducthanh1109

đã test thành công cảm giác như thật, khó đua quá, k thể nào drift xe ma k bị văng ra khỏi đường đua, bác nào biết cách thì sẻ chia với nha

hainamluke

angel_vtt vừa test thành công cảm giác như thật, khó đua quá, k thể nào drift xe ma k bị văng ra khỏi đường đua, bác nào biết cách thì sẻ chia với nha Thành công rồi hả bạn, bạn làm cách nào để nhập key vậy ?

Guifford

Mình củng bị trường hợp khi cài đặt thì bị đòi nhập key, chọn cancel thì văng ra luôn... vừa down đủ Cr-ack nhưng tình hình thì vẫn rất là tình hình có bạn nào có cách nào giúp đỡ ae hem...? làm một đoạn hình động chẳng hạn...Thanks trươc!

boyprotuyenvo

lamnhatthien E7500 2.93 ram 2gb, ati 4650 mà chơi bị giật giật

ae nào biết cách làm cho hết giật thì giúp mình với co cad đồ hoạ rời không đồng chí,nếu chưa có kiếm cái rời 512 ỏ 1gi là ổn

---------- Bài thêm lúc 11:11 ---------- Bài trước là lúc 11:12 ----------

lamnhatthien E7500 2.93 ram 2gb, ati 4650 mà chơi bị giật giật

ae nào biết cách làm cho hết giật thì giúp mình với co cad đồ hoạ rời không đồng chí,nếu chưa có kiếm cái rời 512 ỏ 1gi là ổn

Các chủ đề có liên quan khác