Shaman_King

Mình mới down 3CD matlab 7(file .iso) về cài bằng ổ đĩa ảo nhưng cài được CD1 và CD2 xong đến khi chèn CD3 vào để cài tiếp thì nó báo lỗi chèn đĩa. không biết tạo sao nữa, mình làm đi làm lại mấy lần đều không được. Mới cài được 2CD nên matlab nó không chạy mà báo lỗi gì gì đó. Bạn nào biết cách khắc phục thì chỉ mình với. mình lên mạng down lại cái matlab 7 sp3 cd3(của mình hìnhcoi nhưmatlab 7 sp1, mình tìm mãi cái matlab 7 sp1 mà không thấy. có ban nào có matlab 7 sp1 cả 3CD thì share cho mình với) về rùi nhưng khi nỗi lại thì nó lại có đuôi là .CD3 chứ không phải là .ISO nên không thể cài dc. có bạn nào biết không giúp mình với! mình đang học matlab mà chưa cài dc nó.

pe_matmotmi

xin lỗi bạn cài windows gì vì mình cũng là sinh viên khoa điện nên cũng hay dùng tới Matlab

kutjt.kjetxu

tui vừa post bài này lên forum,tui nghĩ bạn nên xài Portable cho Matlab.Dung lượng nhẹ,chạy ổn định

aloha_everyone

tui vừa post bài này lên forum,tui nghĩ bạn nên xài Portable cho Matlab.Dung lượng nhẹ,chạy ổn định

cucgach10

kenken1512 Mình mới down 3CD matlab 7(file .iso) về cài bằng ổ đĩa ảo nhưng cài được CD1 và CD2 xong đến khi chèn CD3 vào để cài tiếp thì nó báo lỗi chèn đĩa. không biết tạo sao nữa, mình làm đi làm lại mấy lần đều không được. Mới cài được 2CD nên matlab nó không chạy mà báo lỗi gì gì đó. Bạn nào biết cách khắc phục thì chỉ mình với. mình lên mạng down lại cái matlab 7 sp3 cd3(của mình hìnhcoi nhưmatlab 7 sp1, mình tìm mãi cái matlab 7 sp1 mà không thấy. có ban nào có matlab 7 sp1 cả 3CD thì share cho mình với) về rùi nhưng khi nỗi lại thì nó lại có đuôi là .CD3 chứ không phải là .ISO nên không thể cài dc. có bạn nào biết không giúp mình với! mình đang học matlab mà chưa cài dc nó. mình có bản matlab 7 nhưng chỉ có 2Cd thôi mà bạn.nếu gặp lỗi vậy thì bạn phải dùng phần mềm tháo sạch sẽ trước khi cài lại file iso bạn có thể nhắp chuột phải chọn extract... và chọn file set up để cài bình thường vấn được,đến đoạn nào thiếu file bạn cứ add vào là cài được tiếp.cuối cùng,bạn thử mở ẩn đuôi,đổi đuôi 3CD thành .iso thử coi.

p/s: nếu bạn vẫn tìm không được nguồn down matlab khác thì mình sẽ up lên cho bạn

SU_NGUYEN

dongngocvu263 co bac nao phan mam MATLAB 7.7.post len chia se cho anh em voi nao`.

xin lien lac thao gmail [email protected]..... thanks nhieu Có matlab 7.10 dc ko.tức là matlab 2010a ấy.Xài không ?

Xài thì qua đây!

pe_h30_kute

sao e down matlab zề từ torrent mà không setup được .vậy làm sao cài được đây các bạn pro

Các chủ đề có liên quan khác