Mình xài mạng có dây. Nhưng có sẵn 1 modem wifi tp-link tl-wr740n, nên dùng nó kết nối để làm bộ phát wifi trong nhà. Mình vừa làm đầy đủ các bước như cung cấp username và pass của mạng có dây cho modem wifi, nhưng không thể nào kết nối vào mạng được. Biểu tượng kết nối mạng internet trên thanh taskbar nó hiện ra hình tam giác màu vàng có dấu chấm than ở giữa????

Ai biết nguyên nhân và cách khắc phục xin giúp dùm. Làm 5, 6 lần rồi mà vẫn không thành công

vietandang89

bạn để ý trên modem có lỗ tròn nhỏ bạn lấy cái ngòi bút hay que tăm bạn chọc vào đó dữ 1 lúc tầm hơn 15 s là được khi nào đèn nhấp nháy.thì bạn vào mạng đăng nhập lại user và pass đăng nhập vào mạng nhé.chúc bạn thành công

hs0934455325 bạn để ý trên modem có lỗ tròn nhỏ bạn lấy cái ngòi bút hay que tăm bạn chọc vào đó dữ 1 lúc tầm hơn 15 s là được khi nào đèn nhấp nháy.thì bạn vào mạng đăng nhập lại user và pass đăng nhập vào mạng nhé.chúc bạn thành công Mình vừa thử cách của bạn, nhưng cũng không thể kết nối được => vẫn còn xuất hiện biểu tượng tam giác vang có dấu chấm than ở giữa. HIX HIX, có ai biết nguyên nhân xin giúp dùm

Các chủ đề có liên quan khác