nxqd_3051990

chào các bác!

tình hình là máy mình bây giờ nó bị lỗi là khi click vào đường link sẻ chia trên yahoo

messenger thì nó hiện ra 1 cái bảng báo lỗi trên đó có ghi dòng chữ "The parameter is incorret".

hay trong microsoft outlock kết nối với mail mình, có đường link trong mail minh, mình click vào thì nó cũng hiện ra cái bàng với cũng với dòng chữ "The parameter is incorret".

có ai biết sửa lỗi này thế nào không?Giúp me.

(mình dùng windows xp sp3)

thanhngoc277

Trích dẫn từ nxqd_3051990:
chào các bác!
tình hình là máy mình bây giờ nó bị lỗi là khi click vào đường link sẻ chia trên yahoo
messenger thì nó hiện ra 1 cái bảng báo lỗi trên đó có ghi dòng chữ "The parameter is incorret".
hay trong microsoft outlock kết nối với mail mình, có đường link trong mail minh, mình click vào thì nó cũng hiện ra cái bàng với cũng với dòng chữ "The parameter is incorret".

Bạn nên copy forder đó ra ngoài màn hình, sau đó thay đổi tên forder từ có dấu thành chữ không dấu dạng tiếng anh, hay đổi tên forder từ chữ sang dạng số rồi cho chạy chương trình. Mình đảm bảo 100% hết lỗi. Mình test rồi ./.
Hữu ích thì like nhé.

tctuvan

Trích dẫn từ nxqd_3051990:
chào các bác!

Cái đó cũng có thể do trang web đó bị lỗi, bạn thử copy link vào trình duyệt để xem chứ đừng click vào link đó. Nếu vẫn lỗi tức là trang web đó lỗi. Thì khỏi cần suy nghĩ

Các chủ đề có liên quan khác