Rheged

Nối tiếp phần 1, phần 2 trong series này có sự xuất hiện của người đứng đầu thế lực bóng tối mới - chúa tể Zedd. Và một cuộc chiến mới lại bắt đầu giữa chúa tể Zedd cùng tay sai và các Power Ranger dưới sự dẫn dắt của Zordon và người bạn đồng hành Alpha 5. Trong phần này, ngoài 3 tập đầu, từ tập 4 cho đến khi Rocky, Adam và Aisha xuất hiện thì tình tiết phim khá đều đều, tương tự phần 1, ngoài ra vai trò trưởng nhóm của Jason cũng mờ nhạt dần. Sự xuất hiện của 3 chiến binh mới có thể coi là một sự làm mới phim và vị trí trưởng nhóm cũng chính thức được trao cho Tommy chứ không phải Rocky ( chiến binh đỏ ). Điều này làm cho fan của MMPR có sự so sánh một cách gay gắt giữa Rocky và Jason. Mình mong rằng các bạn sẽ không làm như vậy. Cá nhân mình thì vẫn KẾT sự xuất hiện của 3 chiến binh mới hơn. Vì vậy nên mình làm phụ đề cho phần này và có thể cả phần 3 trước. Những tập đầu của phần 2 mình sẽ tạm gác lại nhưng không phải không làm. Mình sẽ up thử 1 tập trước. Nếu nhận được sự ủng hộ của các bạn, mình sẽ up tiếp.

Lưu ý: Đây là bản dịch cá nhân, tiếng anh của mình có hạn, nên nếu có sai xót gì mong tất cả người bỏ quá cho. Và nếu có bạn nào để ý, trong phụ đề, phần xưng hô mình dùng hơi lộn xộn. Vì không phải mình làm liền tù tì 1 tập luôn nên có thể mình không nhớ để sửa lại. Mong tất cả người thông cảm.

Now, let's start it. Have fun

The Mutiny, Part I

The Mutiny, Part II

The Mutiny, Part III

The Wanna-Be Ranger

Putty on the Brain

Bloom of Doom

The Green Dream

The Power Stealer

The Beetle Invasion

Welcome to Venus Island

The Song of Guitardo

Green No More, Part I

Green No More, Part II

Missing Green

Orchestral Maneuvers in the Park

Beauty and the Beast

White Light, Part I

White Light, Part II

Two for One

Opposites Attract

Zedd's Monster Mash

A Monster of Global Proportions

Zedd Waves

The Power Transfer, Part I

The Power Transfer, Part II

Goldar's Vice-Versa

Mirror of Regret

When is a Ranger Not a Ranger?

Rocky Just Wants to Have Fun

Lights, Camera, Action

Where There's Smoke, There's Fire

Scavenger Hunt

The Great Bookala Escape

Forever Friends

A Reel Fish Story

Rangers Back in Time, Part I

Rangers Back in Time, Part II

The Wedding, Part I

The Wedding, Part II

The Wedding, Part III

Return of the Green Ranger, Part I

Return of the Green Ranger, Part II

Return of the Green Ranger, Part III

Best Man for the Job

Storybook Rangers, Part I

Storybook Rangers, Part II

Wild West Rangers, Part I

Wild West Rangers, Part II

Blue Ranger Gone Bad

Để mở màn, mình sẽ up trước tập 22:

Lewis

hohieutam có sub việt không bạn Có đấy bạn. tại cái thumbail của mình không set được cảnh nào có sub =.=

Geron

Do khoảng 1-2 tuần tới mình bận ôn thi nên hôm nay mình up luôn 23-24.

Hẹn gặp lại tất cả người.

Mong rằng vẫn được tất cả người ủng hộ

Ep 23:

Ep 24:

chu_teu_coi

Hay quá bác ạ, có SS1 luôn không bác, hồi bé coi được vài tập nhưng không hiểu mối quan hệ Rita và Zerd, thanks bác 1 lần nữa hay quá bác ạ huyền thoại không thể không xem

nguyhienld có anh nào có sud việt voi link MF không gửi cho e với: yahoo an

hkhong_bietnoi_tienyeu2005 )e cám on nhìu Nếu là sub eng thì bạn lên subscene có rất full cả ss, còn không sub thì có quá nhiều người post rồi.

Link down thì các bạn click vào tên của tập phim đó.

Bạn đọc kĩ phần giới thiệu đi nhé

---------- Bài thêm lúc 22:46 ---------- Bài trước là lúc 22:41 ----------

SS 1 hiện tại đang bị ngưng, mình cũng chưa có ý định làm SS1 trước . Về mối quan hệ của Rita và Zedd nằm trong 3 tập đầu của SS này. Có thể nói sơ lược như thế này: do Rita không đủ năng lực nên vừa bị Zedd hất cẳng. Còn chuyện làm sub cho những tập này thì để sau bạn nhé vì mình cũng muốn làm về team: tommy, rocky, adam, billy, kimberly và aisha trước.

Hiện tại mình đang bận ôn thi nên chưa làm sub được, tất cả người thông cảm. Sau khoảng 2 tuần mình sẽ hoạt động trở lại

anthy20

bạn có full à. có thể cho mình link down một số tập không. mình hiện tại có kiếm rồi nhưng chất lượng khá xấu

kienqbth

cố lên nhé bác :x

r' mong chờ những tập tiếp theo

tuổi thơ như hiện về vậy

Các chủ đề có liên quan khác