sungyuri95

Chào tất cả người, tình hình là e vừa cài Office Recovery( và hình như nó tích hợp cả phần mềm Babylon vào trong đó-từ điển babylon). Em muốn xóa cái Babylon này đi , nhưng tìm trong Control Panel( Program and feature) thì không có, dùng cả Your Uninstall cũng không thấy bản cài của nó.

Giờ em phải làm sao để xóa được nó hả các bác. Bây giờ cứ mỗi lần bật máy là nó lại hiện lên ở thanh Taskbar, trông ngứa mắt lắm. Ai biết giúp em với. Thanks!

Hweolere

Cái này dễ thui, ban vao tools->add-on->extensions-> go bỏ các công cụ bạn không mong muống là được. chúc bạn thành công.

d2v_kts

ko dc ban ah`

minh` da lam` theo cach ban noi' nhung minh` da thu lai va` van la` tring duyet search cua babylon

timbaland_3107

Bạn vừa tìm không có như vậy thì tốt nhất dùng chức năng search của windows với từ khóa Babylon rồi xóa hết là ok thui.

Cái này dễ thôi mình làm rồi các bạn theo mình nhé!đảm bảo 100% nếu không được cho mấy bác chém luôn

các bạn làm theo em đảm bảo okie

vì ngài viết lại nên mấy bác đọc theo link này nhé!

coccon83

nếu mà bạn không xóa được thì bạn dùng cái phần mềm tai your uninstaller để mà gỡ ra nhé cái này cũng dễ thôi mà

messy_smart

Nếu dùng Firefox tiếng Việt thì bạn vào Công cụ => Tiện ích=>Phần mở rộng lớn rồi xóa nó đi là được mà

onlyanapple_a10

các bạn ơi giúp mình! mình làm theo ác cách trên thì chỉ xóa được babylon trên firefox còn trên đường truyền internet explorer vẫn còn

mình phải làm sao đây, có ai giúp giùm mình với cảm ơn lám lám

Các chủ đề có liên quan khác