Penn

nhung cái trên tui bít hết cả rùi.tui đang cố học thêm 3d làm hoạt cảnh (phim 3d).co anh em nào bít cách xuất thành đoạn phim trong 3d ngựa bản 9 ko?bào hộ cái.tui chọn đuôi avi xuất ra chỉ là ảnh thôi.nghich mãi mà bất ra.anh em bít chỉ hộ cái nhé.thanks

Anwar

Quote:

Được gửi bởi maithangbs

Tớ gõ được có 4 ngón mới chán chứ.

PS: Cụt mất 6 ngón tay rồi

Gõ 4 ngón thôi mà cũng "phang" được gần bốn trăm rưỡi bài rồi, gớm nhở , tui không DDTH gần 5 năm rồi mà chưa dc 100 bài nè, mặc dù gõ chục ngón

dunghoivisao

Quote:

Được gửi bởi vudung@

Vô bổ quá !

đọc mấy cái này chán hẳn !

Vô bổ người này có ích người kia, kiểu người lớn thích đọc truyện ***, trẻ em thích đọc cổ tích vậy

Kỹ năng nữa mà newbie cũng càn là phân biệt 3 cái:

File Type, File Extension và File Reader

[=========> Bổ articulate bài viết <=========]

tiếng Anh thì cần biết 1 số từ như thế này:

Luk

uha cái mày cũng là do IT nhu chúng ta đưa lên tham tiềmo thui các pác ạh!

em nghĩ là các kỹ năng này hầu hết là dân IT ai cũng tự co'

em đang là sinh viên chỉ sợ ra trường thất nghề thui chứ kỹ năng thì mình có thể học được mà!!!

Briggere

có bác nào biêt nào biết về proxy và anchorage trong máy tính bất nó dùng để cấu hình cho bức tường lửa. mình muồn khai thác nó mà chưa biết cách. có bac nào biết chỉ mình với mình xin cám ơn

mình thấy cái trác nghiệm của bác ZMT264 thật là thú vị.vì mình đi làm mấy tính cũng nhiều bất biết chổ nào thì học chổ tiếp. máy tính thì học cũng dễ thôi.theo mình nghĩ bây giờ mỗi người phải lập ra cho mình một cái danh sách,xem mình vừa học được những cái gì và cái gì cần học tiếp và cái gì cần học bổ articulate nhằm mục đích tổng hợp lại kiến thức mình vừa thu được

Brentyn

firebug là gì vậy ạ?

hic, em biết firebug, dùng FF mãi mà, nhưng bất biết cái tên của nó

chán

Wheeler

cứ coicoi nhưem bất biết cái nào hết nên bất chọn được cái nào. Hô hô

Korbin

Quote:

Được gửi bởi tranngoclan1987

Cái này chỉ là những kỹ năng của một người biết sử dụng máy tính ở mức độ căn bản mà thôi (ngoài cái firebug).

Nếu là một dân IT (chưa phải là lập trình viên) thì phải biết sử dụng một phần mềm đồ họa (paint thì thường quá), biết chuyển đổi book nhạc, chuyển film, biết cách xử lý khi máy hư, biết cài window, cài các phần mềm. biết tìm phần mềm để giải quyết vấn đề trên máy tính và phải biết quét virus

Đồng ý với bạn. Thì cũng phải biết cơ bản chứ, có người học ĐH về IT mấy năm mà bật tắt máy tính còn chưa rành (thật luôn )

Burkhart

tuy mấy cái này thật cơ bản nhưng vẫn có một số bạn mới làm quen với pc thì cái nì có ích đấy, biết những cái tuy là rất nhỏ và đơn giản nhưng bết chia sẽ là điều tốt.

Mong sẽ có nhiều bài chia sẽ thế này. thank.

Vere

em thấy cái "tui biết làm ra (tạo) một trang web phức tạp" bất phải là kĩ năng cơ bản

Andrey

minh thi cung tam tam,biet chut chu...hihihi...

dang hoc hoi moi nguoi....co gi chi bao nhe!!!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D BÀI THU HOẠCH DÂN SỰ HỒ SƠ LS.DS-10/B5/TH1 - LỚP ĐÀO TẠO LUẬT SƯ, KỸ NĂNG THAM GIA PHIÊN TÒA DÂN SỰ Luận văn Luật 0
G Kỹ năng tổ chức thực hiện quyết định quản lý của chủ tịch Ủy ban nhân dân xã, phường Văn hóa, Xã hội 0
S Vai trò của các tổ chức phi chính phủ trong việc hỗ trợ kỹ thuật, tăng cường năng lực cho người dân Văn hóa, Xã hội 0
I Kỹ năng giao tiếp với dân của cảnh sát khu vực quận Thanh Xuân Tâm lý học đại cương 2
F Một số kỹ năng giao tiếp trong công tác vận động kế hoạch hóa gia đình của cộng tác viên dân số Tâm lý học đại cương 0
L Biện pháp quản lý hoạt động dạy học theo chuẩn kiến thức, kỹ năng ở trường Trung học Phổ thông Dân t Luận văn Sư phạm 0
T Quản lý hoạt động giáo dục kỹ năng sống cho học sinh dân tộc thiểu số ở trường Trung học phổ thông C Luận văn Sư phạm 0
H Nghiên cứu tìm hiểu động cơ học kỹ năng nói tiếng Anh của học sinh dân tộc thiểu số trường Dự bị Đại Ngoại ngữ 0
F nhu cầu trang bị kỹ năng mềm của sinh viên Đại học kinh tế quốc dân hiện nay Luận văn Kinh tế 2
D Biện pháp phát triển kỹ năng tiền học đường cho trẻ 5 – 6 tuổi Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác