dark369_963

Theo cách bác mavuong95 thử nhé

Fshare mình sẽ share trực tiếp acc bạn nào cần acc gì nói rõ ra vàđể lại YH (hạn chế để mail vì mình lười vào mail lắm). Share từ Rìu Bạc trở lên nhưng mình sẽ xem xét kĩ trước khi send nên bạn nào o dc share cũng đừng hỏi tại sao

Acc chỉ sử dụng để download, các bạn không được up dữ liệu lên. Vì lỡ o may có người vào xóa lại gây ra hiểu nhầm. Khi thấy file nào up lên mà o rõ nguyên nhân mình sẽ del o báo trước. Cho nên mong các bạn thông cảm điều này giùm mình

Tình hình là có vài bạn bảo Fshare o đăng nhập được.Vậy bạn nào dung FF thì thử log vào = IE hay Google Chrome, vì mình cũng o vào dc = ff. Và thêm nữa là khi nào pass bị đổi thì mình sẽ tự thông báo, nên khi các bạn đăng nhập thì nên gõ = tay để o bị sai. Khi bị change mình sẽ reset pass mới, o tương tự pass cũ

Conan

nevercry1 tem

mà anh xin MOD chưa á underwater em thứ 2

anh vừa xin phép mod chưa vậy chắc đặt cách lên thẳng lun quá

Gawain

Anh Bình có nhìu acc quá nhỉ Uả anh làm sao có fshare lìetime thế anh em tưởng max là 1 năm chứ

hoangan5599

johny3tears Anh Bình có nhìu acc quá nhỉ Uả anh làm sao có fshare lìetime thế anh em tưởng max là 1 năm chứ nghe ãnh bão là trấn lột

johny3tears Anh Bình có nhìu acc quá nhỉ Uả anh làm sao có fshare lìetime thế anh em tưởng max là 1 năm chứ nevercry1 nghe ãnh bão là trấn lột hung1710 share cho mình với

Yh: free_life1710

Thanks bác nhiều Em nhớ dai thế

---------- Bài thêm lúc 22:49 ---------- Bài trước là lúc 21:49 ----------

vừa gữi acc cho các bạn ngoài ya-hú

taitvfu

Re: Chia sẽ Account Vip Fshare Lìetime (vĩnh viễn) sử dụng dài d

share cho mình với

Yh: taitvfu

Thanks bác nhiều

Các chủ đề có liên quan khác