ghet_chua_kia

vấn đề là e mới cài windows lại sau đó cài phần mềm diệt virus avast vô ...khi khởi động nó thỳ hiện thông báo : the application has failed to start because its side-by-side configuration is incorrect như hình sau

m0g các pro giúp cho

vthbang

File cài đặt bị thiếu thông tin rồi bạn, có thể do rủi ro lúc download hay chuyển qua chuyển lại wanh các thiết bị lưu trữ.

hay có thể chương trình bạn dùng vừa cũ, không hỗ trợ win7

ặc ! vẫn có người dùng avast pro sao , hãi ghê !

nếu mình k nhầm, bạn ấn vào nút FIX NOW chờ tý là dc, còn k dc nữa thì mình nghĩ máy bạn bị virus dạng .exe, bạn ktra lại cpu coi có tăng cao hay k!

nếu k dc nữa bạn cài lại đi, dùng bản AVAS INTERNER SECURITY cho ngon dùng PRo làm gì chứ ! key 1year tha hồ trên 4r !

trước mình dùng AVAS SECURITY h dùng NIS 2012 rồi chạy nền < 10kbyte ah

kjngboy20 ặc ! vẫn có người dùng avast pro sao , hãi ghê !

nếu mình k nhầm, bạn ấn vào nút FIX NOW chờ tý là dc, còn k dc nữa thì mình nghĩ máy bạn bị virus dạng .exe, bạn ktra lại cpu coi có tăng cao hay k!

nếu k dc nữa bạn cài lại đi, dùng bản AVAS INTERNER SECURITY cho ngon dùng PRo làm gì chứ ! key 1year tha hồ trên 4r !

trước mình dùng AVAS SECURITY h dùng NIS 2012 rồi chạy nền < 10kbyte ah nút fjx now ở đâu a ....e lỡ cài r` bj h xóa nó k cho xóa lun

Dùng 1 trình uninstall để gỡ sạch sẽ avast. Sau đó cài đặt phiên bản mới nhất của Avast.

kjngboy20 ặc ! vẫn có người dùng avast pro sao , hãi ghê !

trước mình dùng AVAS SECURITY h dùng NIS 2012 rồi chạy nền < 10kbyte ah Mình dùng Avast Free cũng có sao

Nói về khả năng real-time protect thì Free hay Pro thậm chí cả IS cũng chả khác nhau là mấy

Tùy mục đích mà lựa chọn, nếu KẾT nhẹ mà vẫn vừa đủ chức năng tự bảo vệ thì dại gì không dùng Avast Free.

P/S: bạn hãy sử dụng 1 trình quản lý Process khác để kiếm tra hết các Process và Service của NIS là bn nha

Mình cam đoan là không dưới 20MB ở chế độ chạy nền...

Các chủ đề có liên quan khác