babypitt1088

cho em hỏi .. asus k43sj thì cần cài những driver nào ... cho e danh sách cụ thể được hông

thank các bạn trước nhé

cái driver khi mà cho âm lượng loa ( độ sáng ) to nhỏ mà có biểu tượng 3D là driver nào vậy

nhocxinh_trasua

bạn vào đây. qua cái tab tải về. rồi chọn HĐH đang sử dụng. nó sẽ hiện ra cái list driver. chọn và down thôi

Aingeru

bạn mua máy thì phải có đĩa đi cùng máy chứ bạn dùng máy mà cài chỉ cần cài những driver mà bạn cần dùng đến thôi còn các driver khác thì không cần thiết lắm

cobekieusa_128

Bạn phải chọn bản nào mà phù hợp nhất với máy của bạn, chẳng hạn như HĐH, ngôn ngữ... máy của bạn dùng thế nào thì chọn thế ấy.
cauhai_92 mỗi 1 driver lại có mấy bản cho chọn thì phải chọn bản nào vậy

123_letsvi

chan_dem Bạn phải chọn bản nào mà phù hợp nhất với máy của bạn, chẳng hạn như HĐH, ngôn ngữ... máy của bạn dùng thế nào thì chọn thế ấy. e vẫn chưa hiểu .. làm sao bt cái nào hợp vs máy của mình.. còn đĩa driver e làm mất rồi

---------- Bài thêm lúc 16:14 ---------- Bài trước là lúc 16:10 ----------

Trích dẫn từ dungto89;8346279:
bạn vào đây. qua cái tab tải về. rồi chọn HĐH đang sử dụng. nó sẽ hiện ra cái list driver. chọn và down thôi[/QUOTE

bạn xem mình phải chọn cái nào trong những cái này

với trong 1 mục lại có mấy mục khác nhau ..làm sao để bt được mục nào phù hợp với máy của mình

Các chủ đề có liên quan khác