quoc_sinh_hoang

nói theo kiểu bạn không phải do chrom,bạn nói vừa mở mà mười mấy giây sau mới hiện lên song vẫn chạy trong task vậy thì đó là do hệ thống bạn xử lý kém.nếu bạn cài lại windows mới xảy ra hiện tượng này thì khả năng cao nhất là bị phân mảnh ổ đĩa,bạn hãy chống phân mảnh ổ đĩa C xem sao.đã ghi ở trên rùi mà sao không chịu test thử.

violet_salem

ngocthanh289109 nói theo kiểu bạn không phải do chrom,bạn nói vừa mở mà mười mấy giây sau mới hiện lên song vẫn chạy trong task vậy thì đó là do hệ thống bạn xử lý kém.nếu bạn cài lại windows mới xảy ra hiện tượng này thì khả năng cao nhất là bị phân mảnh ổ đĩa,bạn hãy chống phân mảnh ổ đĩa C xem sao.đã ghi ở trên rùi mà sao không chịu test thử. thử theo cách chú em mày xem sao

batuan1977

thanhtrungA190 Người ta trả lời đàng hoàng là có thể do máy chậm, do virut,...thế mà bảo không chịu trả lời.

Bạn đừng có vơ lắm cả đũa thế, có éO ai mất lịch sự như bạn chưa. Bực cả mình. Đã đi nhờ thỳ đừng tỏ ra cái thái độ đó, éO ai muốn giúp đâu.

note : tháo ra cài lại đi chủ topic Tui chỉ nói những thằng hay khoe chưa chỉ đích danh bạn mà bạn sũa oai oãi vậy

Mất lịch sự chứ không phải không có con mắt như bạn

fpt68

do máy thui chứ trình duyệt đó trên máy mình bật lên không đầy 2s load xong cả trang google rùi :-ss

peti_yeuhe0

Long DakMil do máy thui chứ trình duyệt đó trên máy mình bật lên không đầy 2s load xong cả trang google rùi :-ss thế ông bảo máy ông kia core i3,ram 2gB,card rời 1 Gb là yếu sao?máy của tui dạo này cũng thế,bật chrome lên,cứ gọi là đơ taskbar+backgroud 1 lúc,trình duyệt vẫn chạy bt

kh0jy3n

:banghead: chả có câu trl nào hoàn hao cả :D cấu hình máy kém thi cung k lau the dau do la chua bit cách dung thui . xoa bo nhớ go0gle di roi up ban mới cài ban off áy:banghead::banghead::banghead::banghead::banghead::banghead:

tctuvan

Nhìn chung mấy cấu hình yếu thì dùng IE cho nó lành.
Còn dùng Firefox hay Chrome thì sẽ lướt web nhanh nhưng sẽ tốn ram, và bạn sẽ không nên làm việc khác khi đang dùng chúng

Dùng lâu lâu thì lại vào Setting xóa hết Cache đi, Download history đi sẽ chạy nhanh hơn

Các chủ đề có liên quan khác