máy tui lúc đầu mờ máy lần đầu vào google chrome khoảng 2 3s hơi lâu 1 tý nhưng mình thấy không sao từ khi cài lại windows mỗi lần mở máy vào google khoảng 10 mấy s nó mới chiu7 lẹn mặc dù nó vẫn xem trong taskmanager thì vẫn chạy nhưng 10 mấy s sao nó mới chịu hiện len mịa nó ai bít cách giải quyết không máy hoàn toàn BT không bị virus viret gì hết nên đừng bảo quét cái gì

Kameron

Lạ nhỉ ?

Google của mình cũng thế ?

mình nghĩ thế là thường thui ...

có lẽ GC vừa xuống cấp rồi ...

cái này là tùy thuộc vào cấu hình và tốc độ máy của bạn chứ honk phải lỗi của GC.

Mình mở GC, Click cái là OK chứ có vấn đề gì đâu !

kAjzU_bEe

chém gì bác ấy nói đúng đó nhấp vào một cái lên liền,đó là bình thường với máy mạnh,ngay cả máy yếu cũng thế nếu làm siêng chăm nom máy tính,dọn rác,chống phân mảnh,loại bỏ các services và start up không cần thiết,fix các dll hệ thống bị lỗi, loại bỏ những soft không xài đến,chỉ update windows các phần cần thiết,loại bỏ các font chữ không dùng,đối với người dùng có căn bản tin học thì không cần tune up hay là asc cũng có thể don dẹp máy tính thủ công,khỏi phải cài soft,riêng cclean clear thì câng thiét nên dùng.....máy yếu và người dùng phổ thông,không chuyên sâu vê máy tính chỉ nên xài những bản windows nhẹ ví dụ windows 7 home chẳng hạn,tất cả những điều đó giúp máy tính bạn làm chuyện trơn chu và cảm giác như mới mua ngày nào.lúc đó thì không chỉ chrom vù vù đâu nhé

em cha biet down cai GC ve co luc lau co luc chua den 1s la sao

---------- Bài thêm lúc 22:06 ---------- Bài trước là lúc 22:05 ----------

em cha biet down cai GC ve co luc vao thy ro lau co luc chua den 1s la sao

Người ta đang hỏi không chịu trả lời

Toàn vô khoe khoan...dân việt nam chém vãi

Máy tui cũng bị..có khi lướt web chậm nữa, Chắc đợi vài bữa xem sao

phuongzin78

máy em 1 tuần nay cũng bị lag nữa ... mỡ máy lên ... mỡ nó .... khoảng 10s trong khi mới đầu có 2s ... mà wa IE 9 nó còn chạy nhanh hơn nữa ... load trang thì cực hình, có khi 30s mới xong trang ketnooi.com/forum ... zda man ... em xài cáp quang ... tốc độ thực 2mb/s . cỏe i3 thê hệ 2. card rời 1G . chắc chuyển sang opera wa

maanhlam

Người ta trả lời đàng hoàng là có thể do máy chậm, do virut,...thế mà bảo không chịu trả lời.

Bạn đừng có vơ lắm cả đũa thế, có éO ai mất lịch sự như bạn chưa. Bực cả mình. Đã đi nhờ thỳ đừng tỏ ra cái thái độ đó, éO ai muốn giúp đâu.

note : tháo ra cài lại đi chủ topic

Các chủ đề có liên quan khác