hoang_du_88

em down 4 file .001->.004 của transformer 3 về,3 file đầu là 0,97GB,file cuối là 278MB.em dùn HJsplit để nối thì dc video dung lượng 1.95GB,dùng KMP chạy thì hiện thời (gian) gian của video là 2h34' nhưng chỉ xem dc đến 1h40' thôi ,pro nào chỉ giùm em cái phim đang đến đoạn hay lại không xem dc nữa,hix, ngày trước em down tranformer 1 về cũng bị thế,có phải do máy không hay do phần mềm nối file

pedam_240

có thể file down về bị lỗi rồi. down lại hay kiếm bản nào file rar có recovery ấy.

san.chiro

Trên VNZ thì ít có chuyện file bị lỗi lắm ! Bạn thử chạy bằng WMP xem sao !

thuc_trinh108

biết đâu được kmplayer bị lỗi đó bạn. Hãy đổi đuôi file ý, mình toàn đổi ra dạng 001, 002.rar để giải nén bằng windows Rar nên không bao h phải dùng HJSplit cả

Niallan

Lổi ghép file thôi mà. Kiểm tra lại tên 3 file phải trùng nhau, chỉ khác định dạng cuối .001, .002, .003...Bạn để chung một thư mục rùi tiến hành ghép, chọn vị trí lưu file sau khi ghép nằm chung với folder chứa các file 001..002...003 luôn xem được không nhé.

ha_online_1991

shalyn có thể do kmp em dùng VLC cũng bị mất đoạn thế

---------- Bài thêm lúc 23:19 ---------- Bài trước là lúc 23:16 ----------

chodomyeu biết đâu được kmplayer bị lỗi đó bạn. Hãy đổi đuôi file ý, mình toàn đổi ra dạng 001, 002.rar để giải nén bằng windows Rar nên không bao h phải dùng HJSplit cả bạn chỉ mình cách đổi đi

hazzzzz,ko ai giải quyết dc à,4 file em đều để chung 1 thu muc mà,tên file đều tương tự nhau cả,video định dạng là mkv,dùng phần mềm nào xem cũng bị mất đoạn thế

thingofyou10 em down 4 file .001->.004 của transformer 3 về,3 file đầu là 0,97GB,file cuối là 278MB.em dùn HJsplit để nối thì dc video dung lượng 1.95GB,dùng KMP chạy thì hiện thời (gian) gian của video là 2h34' nhưng chỉ xem dc đến 1h40' thôi ,pro nào chỉ giùm em cái phim đang đến đoạn hay lại không xem dc nữa,hix, ngày trước em down tranformer 1 về cũng bị thế,có phải do máy không hay do phần mềm nối file 3 file đầu là 0,97G + với 278mb làm sao bằng 1,95G được hả bạn. bạn cho mình coi cái host bạn tải thử

dinhxuansang 3 file đầu là 0,97G + với 278mb làm sao bằng 1,95G được hả bạn. bạn cho mình coi cái host bạn tải thử đây nè bạn giúp mình nhé

babymilo_285

dinhxuansang bạn nối lỗi rùi hay sao ấy, nối 3file này sẽ được 3G mà chắc bó tay thôi,mình nối đi nối lại vẫn thế,dùng FSJoin cũng bị thế,hazzz

Các chủ đề có liên quan khác