vdc2004hoan

bạn chịu khó dịch để biết lỗi nhé. Bạn có thể vào để được chỉ dẫn cài windows 8 từ usb hay cài song song với windows 7

dungthantai Ổ DVD bị ngắt dột ngột

tự hiểu nhé

tìm cách cài = usb đi gà thì im cho người khác nhờ.ai bảo là DVD bị ngắt đột ngột,lỗi này là do thiếu driver khi cài bằng USB.bạn nên mua cái đĩa trắng về burn ra rồi cài bình thường.Không biết còn tỏ ra nguy hiểm

hoangdung_tk12

sharkh2l6 gà thì im cho người khác nhờ.ai bảo là DVD bị ngắt đột ngột,lỗi này là do thiếu driver khi cài bằng USB.bạn nên mua cái đĩa trắng về burn ra rồi cài bình thường.Không biết còn tỏ ra nguy hiểm Bạn dịch cho mình câu đầu tiên nó nói trong cái bảng là gì hén

bạn nói chuẩn lắm
sharkh2l6 khi cài bằng USB Đúng là tớ
sharkh2l6 Không biết còn tỏ ra nguy hiểm Có gì bạn lượng thứ nhé

yeunu

tui biết bạn nói xỏ tôi,nhưng cho hỏi bạn cài windows 8 lần éo nào chưa mà nhặng lên thế

emi.pham

Nhưng tui có nói sai chỗ nào không

câu trả lời đầu tiên của tui có xúc phạm ai ko

nó có sai gì so với những gì được ghi trên bảng ko

uh có thể bạn vừa cài bằng USB, bạn biết và hiểu lỗi này, mình công nhận

đúng mình chưa cài windows 8, nhưng nếu bạn vừa biết thế sao không tận tình chỉ dẫn,

chà đạp nhau làm gì

maquai

nếu mà dịch đúng nguyên văn bạn cũng dịch sai chứ đừng nói là đúng

"1 device(thiết bị) của đĩa CD/VCD/USB flash đang thiếu.Nếu bạn có đĩa mềm chứa driver của thiết bị đó thì hãy chèn vào.Trong quá trình cài đặt window(8) bằng đĩa CD/VCD bạn có thể rút đĩa (win 8) ra an toàn để hoàn thành bước này (cài đặt thêm device thiếu)"

shusi_kute

ơ hay tất cả người giúp bạn ý sửa lỗi đi chứ , bạn ấy nhờ sửa lỗi chứ có phải dịch cái đó đâu

funny_lass89

sharkh2l6 gà thì im cho người khác nhờ.ai bảo là DVD bị ngắt đột ngột,lỗi này là do thiếu driver khi cài bằng USB.bạn nên mua cái đĩa trắng về burn ra rồi cài bình thường.Không biết còn tỏ ra nguy hiểm Đây, mời cậu làm theo

Các chủ đề có liên quan khác