Jorel

mình thấy ý kiến này rất hay
mình tham gia (nhà) với nha
nick của mình: thanhhuong2n
mình hy vọng được nâng cao vốn tiếng anh của mình

Ives

Trích:

Nguyên văn bởi shinichi_269

tình hinh là sau buổi họp ngày hôm qua(15/08/2009),tren skype với chủ đề là hãy nói về Flu đặc biệt là cúm H1N1, các mem vừa tham gia (nhà) rất tích cực tuynhieenjj bất đông đủ cho lắm.
Có một điểu rất đáng chú ý là :đúng như theo quan điểm của mình hôm qua vừa nêu ra ở buổi họp, hen Hằng nhà ta đúng thực sự là ổ cúm của H1N1, tất cả người cẩn thận nha, bất tin thì vào

nha, đó là nơi mà hen Hằng nhà ta ẩn láu.

Chào đón các bạn tham gia (nhà) câu lạc bộ tiếng anh của bọn mình, nhơ là phải nêu cao tinh thần cảnh giác với hen hằng nha

laclongquan

tháng trc thấy có bạn Phần mềm e mình hẹn chủ nhật babble english,nhưng mình về quê nghỉ hè nên không tham gia (nhà) thường xuyên được.bjo mình lên học rùi,hi vọng lại được gặp lại các bạn
yahoo nè:tocmun_na89

Luk

chao! cac ban trong english club
chac co le khong phai chi co mot minh minh thay su can thiet cua cau lac bo nay
vi the cho minh tham gia (nhà) voi nha
my nick: thienduongtinhyeu8x_89

Jamon

Minh` cũng mún join.Hum nao` họp mà lịch họp thế nao`..mog các trước bối júp đỡ..Tha thiết^^
My Y!M: aligatowoachi

Bartlet

theo thông tin mới cập nhật được từ buổi offline dành cho các mem ở HN gồm có tui, Hằng+ Trung 3 người vừa có 1 buổi chém gió hết sức thú vị, điểm đáng khích lệ ở đây là mình và Trung vừa không ngại hiểm nguy để tiếp cận được mem Hằng (1 mầm mống H5N1 rất nguy hiểm cho tất cả người). Video về buổi offline (17/8/2009) sẽ sớm được công bố cho toàn các mem trong câu lạc bộ biết. Rất mong được sư tich cực tham gia (nhà) của các bạn. Chúng mình cũng đang gấp rút trả thiện armpit riêng cho club, rất mong các bạn tham gia (nhà) nhiệt tình.
Thân ái! goodbye and see you soon! :-h

thuongvo

Khi nào có buổi họp tiếp theo vậy bạn, có thể thông báo qua nik Y!M hay skype giùm mình được không. Mấy lần trước toàn absence các buổi appointment do hok biết giờ ToT

Amos

anh huy ne sao anh lai goi chi adhere the chi la H1+H5 ma anh muon chi truyền bênh cho hả
đua ti thoi lau lam minh hok len clb duoc vi thoi gian do minh khong duoc ra khoi ki tuc xa hic
hy quên clb cua chung ta se phat trien hon, khi nao co the tham gia (nhà) i will try my best !

Giles

chủ nhật này nhé tất cả người,lúc 15h clb ta lại tiếp tục sh, affair là Student's style.Mọi người hãy chuẩn bị nhé.Thân.hoangzero

Jamon

hay quá các bạn làm cái này hay đó
cho tớ tham gia (nhà) với ?tớ muốn cải thiện vốn tiếng anh của tớ
nick của tớ la:giacmola_235 các bạn add nick minh vào nhé

Các chủ đề có liên quan khác