ly_biet

Cùng để yahoo và firefox trên thanh taskbar. mỗi khi chạy firefox thì cửa sổ mới trùng lên biểu tượng (trên thanh taskbar) nhưng mở yahoo thì không trùng như vậy (xuât hiện 1 biểu tượng khac trên taskbar). pro nào hiểu ý mình có thể giúp mình xao cho cửa sổ yahoo trùng vs biểu tượng đạt sẵn như firefox nhé. thanks trước!!!

Garatun

xung.hcz Cùng để yahoo và firefox trên thanh taskbar. mỗi khi chạy firefox thì cửa sổ mới trùng lên biểu tượng (trên thanh taskbar) nhưng mở yahoo thì không trùng như vậy (xuât hiện 1 biểu tượng khac trên taskbar). pro nào hiểu ý mình có thể giúp mình xao cho cửa sổ yahoo trùng vs biểu tượng đạt sẵn như firefox nhé. thanks trước!!! ý bạn có phải nói là khi mở 1 nick yahoo khác thì biểu tượng này nằm đè lên biểu tượng kia không.

angel_baby

ZzAkajzZ nói gì chả hiểu ... cho cái hình đi

có nghĩa là tại xao yahoo lai xuat hiên thêm biểu tương nữa mà không trùng vs bt cũ đấy bác. bác nhìn vào phần tô xanh đấy

dieuquan2006

bạn dùng mac hay là giả lập mac vậy,bạn thử xoá cái icon cũ đi rùi pin cái mới vào xem có được không nhé

Dezmond

Cái này ai xài window 7 rồi mới hiểu, một tiện ích trên thanh taskbar đó mà

Mình hiểu nhưng không bít chính xác các giúp bạn, vì không còn xài windows 7

đang chơi với xp để chơi game ^^

emi.pham

bạn unpin icon cũ đi, mở YH lên, nhấn chuột phải vào icon mới rồi click Pin this program to taskbar là xong sau này khi mở YH với biểu tượng này, cửa sổ mới sẽ trùng với icon mới Pin

Các chủ đề có liên quan khác