lonelyangel1402

ở góc trái dưới cùng trang gg có mục thay đổi ảnh nền

mình vào đó , và vừa up ảnh từ máy tính của mình lên web picasa , sau đó vào đây để lấy hình làm ảnh nền nhưng tại sao lại có thông báo là ảnh chỉ có thể có kích cỡ tối đa là .....trong khi ảnh của mình kích cỡ nhỏ hơn rất nhiều ????????????

bức xúc quá vào đây hỏi cho ra nhẽ

mong tất cả người thử làm oy giúp mình( tất nhiên phải có tài khoản google)

Sigehere

you can 1 tai khoan gmail dang nhap=>

thay doi hinh nen=>chon hinh
bai hoc cho bon spam

---------- Bài thêm lúc 14:30 ---------- Bài trước là lúc 14:27 ----------

ở góc trái dưới cùng trang gg có mục thay đổi ảnh nền

mình vào đó , và vừa up ảnh từ máy tính của mình lên web picasa , sau đó vào đây để lấy hình làm ảnh nền nhưng tại sao lại có thông báo là ảnh chỉ có thể có kích cỡ tối đa là .....trong khi ảnh của mình kích cỡ nhỏ hơn rất nhiều ????????????

mong tất cả người thử làm oy giúp mình( tất nhiên phải có tài khoản google)

cha chua doc het

da tra loi

ngai wa ngai wa

cvcongnt

thế lần sau đọc kĩ oy trr lời nha bạn

nhưng mưk có ai pit hok vào trả lời câu hỏi của mình kìa

thanh_v_d

k-star ở góc trái dưới cùng trang gg có mục thay đổi ảnh nền

mong tất cả người thử làm oy giúp mình( tất nhiên phải có tài khoản google) chào bạn !

Ảnh mà bạn muốn up lên có định dạng gì? Dung lượng ảnh khoảng bao nhiêu?

vanthanhvan96

herostrong chào bạn !

Ảnh mà bạn muốn up lên có định dạng gì? Dung lượng ảnh khoảng bao nhiêu? ảnh mình định up lên dạng jpg, kích cỡ 240 * 320 nhỏ hởnaasat nhiều so với yêu cầu của họ mà sao hok được nhỉ?

Glendale

k-star ảnh mình định up lên dạng jpg, kích cỡ 240 * 320 nhỏ hởnaasat nhiều so với yêu cầu của họ mà sao hok được nhỉ? Kích thước đó quá nhỏ, chỉ bằng hình nền của một số dòng điện thoại không thể nào làm hình nền cho google được, bạn kiếm hình nào có độ phân giải cao nhé.

Các chủ đề có liên quan khác