thuyduong_hflc

em đang sử dụng IDM. Nhưng tại sao em click vào 1 link. Down như bình thường. Nhưng khi down về nó hiện lên 1 tờ giấy trắng. Em kiểm tra thì vẫn đủ mb mà. Bác nào có cách nào để xem được không. hay em lỗi chỗ nào khi download. các bạn giúp em với

lehong5948

Mình nghĩ do máy bạn chưa cài trình giải nén winrar nên mới bị vậy.

Tải cái này về rồi cài vào máy là được:

Winrar4.65

Darsy

vâng. thanks bác. Em vừa cài winrar mà không ăn thua chác cái này mới trị được. Chán thế đấy bác ah

---------- Bài thêm lúc 08:27 ---------- Bài trước là lúc 08:18 ----------

các bạn ơi tình hình là khôg được rồi. Trên thanh down của IDM nó vẫn chỉ thấy có tờ giấy thôi. Em cài hết rồi mà vẫn không có hiên tượng gì các bạn ạ. máy em mới mua mù

ckv_nat

blacktink2 vâng. thanks bác. Em vừa cài winrar mà không ăn thua chác cái này mới trị được. Chán thế đấy bác ah

các bạn ơi tình hình là khôg được rồi. Trên thanh down của IDM nó vẫn chỉ thấy có tờ giấy thôi. Em cài hết rồi mà vẫn không có hiên tượng gì các bạn ạ. máy em mới mua mù cài phần mềm này vào đảm bảo coi được, link download nè: , đuôi avi là đuôi dạng video, cứ down phần mềm trên về cài đặt là xong thôi

blacktink2 vâng. thanks bác. Em vừa cài winrar mà không ăn thua chác cái này mới trị được. Chán thế đấy bác ah

các bạn ơi tình hình là khôg được rồi. Trên thanh down của IDM nó vẫn chỉ thấy có tờ giấy thôi. Em cài hết rồi mà vẫn không có hiên tượng gì các bạn ạ. máy em mới mua mù Bạn down phim đúng ko? Bạn down trên trang nào vậy? thường thì có một số trang phim xem thì được chứ down về là nó hiện cái tờ giấy (đối với windows 7), XP thì khác. Lúc kích vào down trên IDM nó hiện ra tờ giấy thì đừng có down nữa, tìm link khác, ai biểu down chi cho mất công

fan_tazy

" các bạn ơi. Em ghép phim đuôi .001 .002 mà nó chỉ ra mỗi cái .001 có thấy nối cái 002 .003 ....đâu hí hoái cả sáng mà chưa xem được phim

---------- Bài thêm lúc 11:21 ---------- Bài trước là lúc 11:19 ----------

hay tại em down linh tinh . down 004 trước rồi mới down 2 down 3..hic bây giờ nó không sắp xếp theo đúng thứ tự các bạn ạ

hathivnmp3

ghép thì chỉ vào 001 là nó tự ghép thôi,đố ông tìm được 002,003 nữa tui cho 10000000000000000000000000 tỷ đô la việt nam

diep_1809

vang thi em cung chi co' 001 nhung video sau khi ghep cung chi co 001 co thay no tu tim dau huhu

kao_ghet_maj01

Hic borrow đến file .001 để sau đó ấn join . Lưu ý các 001 002 003 ....0xx phải để chung 1 thư mục

nhocsieuway24

Là thế này:

down về hết các mảnh của nó (001,002.....).mở phần mềm(lưu ý là phải chọn thẻ thứ 2 bên trái sang,tức là thẻ jonning ấy) lêntìm đến file 001 và nhấn start.

lưu ý.các part thành phần (001,002....) phải ở chung 1 thư mục.

lần này mà không được nữa là tao cho 1 đấm đó

vodoi_vksk00

dùng FFSJ nối là chuẩn nhất, cái file có tờ giấy trắng chak là có đuôi mở rộng lớn là .avi.001 chứ j cái đó thì chỉ là trang giấy trắng thui

Các chủ đề có liên quan khác