nhock_sock2812

Thằng VNPT nó chặn lại lâu lắm rồi, chắc phải từ đầu tháng, Việt Nam lúc chặn lúc không à, mình thì lâu lâu mới vào Facebook à, ai quá KẾT chơi thì dùng những phần mềm như Hospots Shield( cơ chế mạng riêng ảo VPN) hay tốt hơn mình khuyên các bạn 1 phần mềm dò web proxy tự động vượt mặt các nhà ISP đó là Utrasurf.

US UltraSurf 10.17 Truy cập FaceBook thật dễ dàng

UltraSurf là 1 phần mềm miễn phí giúp bạn vượt qua sự ngăn chặn của những ISP để có thể xem được tất cả các trang web mà bạn muốn trên toàn thế giới, đặc biệt là FaceBook – một trang xã hội đang được các bạn trẻ yêu thích.

Chương trình sẽ tự động tìm những proxy thông qua những server của nó và giúp bạn duyệt web nhờ vào chúng. Việc tìm kiếm proxy được thực hiện ngầm và

khá nhanh chóng khiến cho người dùng cảm giác như duyệt web bình thường mà không có sự chậm trễ nào. Các proxy sẽ được lựa chọn để đảm bảo bạn luôn

được sử dụng proxy tốt nhất. UltraSurf có thể hoạt động được với tất cả trình duyệt và với tất cả chức năng mà người dùng cần thiết, như chuyện lướt web, đăng nhập

và gửi bài ở diễn đàn, sử dụng email, upload và download files, xem và nghe nhạc, video,…

web chính thức

Link down đây:

Thấy hay thì Thanks phát nha anh em, bản 10.17 là mới nhất từ trang web đó

Afham

vnpt ảo lắm, trong 1 ngày mà lúc vào được, lúc lại k, như ma chơi ấy

Các chủ đề có liên quan khác