Normand

Hai thằng sinh viên Bách khoa gặp nhau trên đường. Một thằng hỏi : - Mày lấy đâu ra cái xe đạp đẹp thế ? - À, bữa trước tao đang đi bộ trên đường thì tự nhiên có một con nhỏ học cùng trường phóng xe đạp này tới. Nó quăng xe xuống, cởi phăng hết đồ đạc trên người rồi nằm ệch xuống bãi cỏ và nói với tao : - Anh ơi, em cho anh tất cả những gì anh muốn. .... Mày chọn xe đạp là đúng đấy, đằng nào thì mày cũng đếk mặc vừa quần áo của nó ^^

---------------------

Câu chuyện nói về 1 cuộc thi bắn cung giữa 3 thí sinh:

Thí sinh 1 : Ðặt 1 quả táo lên đầu 1 cô người mẫu, cầm cung, đi ra xa 50m, giương cung, bắn. sau đó nhìn khán giả cười và nói: " I'm SinBad", khán giả vổ tay nồng nhiệt.

Thí sinh 2: Ðặt 1 chanh lên đầu 1 cô người mẫu, cầm cung, đi ra xa 80m, giương cung 45 độ, canh gió, bắn. Sau đó nhìn khán giả cười và nói: " I'm RobinHood", khán giả vổ tay khâm phục, tán thưởng.

Thí sinh 3 (người Việt Nam): Ðặt 1 trái NHO lên đầu 1 cô người mẫu, cầm cung, đi ra xa 150m, giương cung 12 độ, bắn. Sau đó nhìn khán giả cười và nói 1 cách hồn nhiên: "I'm........... sorry"

----------------------------------

Khi quay cóp phải có đủ 5 điều sau: Nhân, Lễ, Nghĩa, Trí, Tín: Khi bạn bè quay cóp bị bắt, phải tỏ ra thông cảm và làm ra vẻ mặt an ủi. Đó gọi là Nhân. Khi mình quay cóp bị bắt.... thà chít cũng không khai bạn bè mình ra. Đó gọi là Nghĩa. Đừng bao giờ cao điểm hơn người vừa chỉ bài cho mình để... lần sau được chỉ típ. Đó gọi là Lễ. Trong lúc thi phải quan sát triệt để chỗ đứng của giám thị đồng thời (gian) lắng nghe 4 phương tám hướng các đáp án của bạn bè....Đấy gọi là Trí Đừng bao giờ nghi ngờ đáp án bạn bè trong khi quay cóp, phải luôn tin tưởng đáp án trong tài liệu. Đó gọi là Tín ^^

------------------------------------

Nhận diện phim các nước:

- Không biết võ công + té núi + học võ công + trả thù = Kiếm hiệp Hồng Công

- Tình cờ gặp mặt + yêu nhau + chàng (hay nàng) chết vì ung thư hay máu trắng = Phim Hàn

- Nhiều cảnh đánh nhau + nhiều cảnh hun nhau + trả thù = Phim hành động Mỹ

- Oan gia + cãi nhau + khóc sướt mướt + thành đôi = Phim tình củm Đài Loan

- Tình tiết chậm chạp + hút thuốc + hun nhau + tắt đèn + hổng biết = Phim VN

- Cảnh phim hòanh tráng + diễn viên đẹp + hổng hiểu gì hết = Phim đoạt giải Oscar

...

Và, không có nội dung + diễn viên chỉ từ 1 đến 1 nhóm ít người + diễn đúng 1 cảnh duy nhất + ít nói (chỉ la) mà vẫn hấp dẫn người xem = phim... xxx ^_+

--------------------------------------------------------------------------------

Một cô cái viết thư cho chuyên mục Tâm Lý của toà soạn báo nọ: “Xin quý vị cho biết, tại sao khi tui và người yêu “hun” nhau anh ý thường nhắm mắt lại, trong khi thói quen của hầu hết đàn ông là mở mắt?”. Một tuần sau, toà soạn gửi thư trả lời: “Có thể có nhiều lý do, bạn vui lòng gửi ảnh dáng thật rõ nét để chúng tui khẳng định có phải lý do thứ nhất trong những lý do chúng tui đã nghĩ tới không”.

Trong 1 trường trung học ở Mỹ,1 giáo viên dạy văn nói chuyện với 1 giáo viên khác:"tui không thể chịu nỗi sao lại có đứa học trò như thế này" chuyện là tui có ra 1 bài làm là hãy kể 1 câu chuyện ngắn bằng tiếng anh,rồi nó kể về 1 câu chuyện về hoàng tử và công chúa. Giáo viên kia thắc mắc:"vậy có gì không ổn"? Giáo viên dạy văn: không ổn là bài làm nó như thế này: hoàng tử và công chúa gặp nhau tại lâu đài hoàng tử hỏi:"can u speak vietnamese?" công chúa trả lời:"sure" thế là cả bài văn nó toàn viết bằng tiếng việt hết....

------------------------

Cô giáo : - Các em chú ý,hãy nhìn cô và nói xem KẾT cái gì trên người cô thì cô sẽ cho biết,lớn lên các em sẽ làm gì ?Cô bé Masha nói : - Thưa cô,em KẾT mái tóc của cô.- Ôi,Masha yêu quí,lớn lên em sẽ trở thành thợ làm đầu nổi tiếng. Cậu bé Pêchia : - Thưa cô,đôi mắt của cô rất đẹp. - Thank Pêchia,lớn lên em sẽ trở thành bác sỹ nhãn khoa.Thế còn Vôva,nói gì đi chứ,đừng xịu mặt như vậy. - Thưa cô,em biết nói gì bây giờ ? Em vừa hiểu,kiểu gì em cũng sẽ chỉ là công nhân vắt sữa bò ở nông trang thôi…

-----------------------

có thằng wè đạp xe đạp chở thằng cùi đang gọi di động cho thằng điếc kêu thằng câm đi báo công an chuyện hằng mù thấy con nhỏ khùng đang cạo đầu thầy chùa & co' 1 thang` dien^ dang doc. tin nhan' nay

Một du khách nước ngoài hỏi anh hương dẫn viên : - “tui vừa đến Việt Nam nhiều lần. Ở Việt Nam có hai vịnh rất nổi tiếng mà tui đã tham quan là "Nha Trang " và "Ha Long Bay". Nhưng còn một vịnh tui thấy quảng cáo rất nhiều, ở khắp nơi. Anh có thể dẫn tui tham quan không?” Anh chỉ dẫn viên vội hỏi “Xin ông cho biết tên của cái vịnh đó”. Ông khách chỉ lên bức tường bên đường rồi bập bẹ đánh vần “Cam Dai Bay”.

---------------------

Một chàng trai trên đường về nhà đi ngang qua 1 nghĩa địa. Bỗng anh ta nghe tiếng gõ lốc cốc từ trong nghĩa địa vang ra. Anh ta hoảng hốt, tưởng là có ma, nhìn vào nghĩa địa anh ta mới thấy một ông già đang đục khoét cái gì đó trên một bia mộ. Anh bảo: - "Lạy chúa, ông làm tui tưởng là ma chứ!! Ông đang làm gì ở đây vậy?" Ông dzà trả lời:- "Khỉ thật, đứa nào khắc sai tên tao..." )

--------------------------

Lòng anh thật sự KẾT Vân.

Oái ăm ở chỗ lại thân với Hiền.

Vậy nhưng Hà mới có tiền.

Em Thu mới đẹp ôi phiền quá đi.

Ý anh cũng định chọn Ly.

Nhưng mà bố bảo con Vy ngọt ngào.

U thì bắt cưới bé Đào.

4 hôm anh nghĩ , lẽ nào chọn Ngân.

Em Mai cũng chẳng dưới phân.

Vợ anh nhìn phải tương tự Hân mới đành.

Eo ơi em Thuỷ ngon lành.

Rút cuộc tình cảm biết dành trao ai

Gởi Linh yêu dấu của lòng Anh, Anh lúc nào cũng nghĩ đến Thủy và anh rất yêu Loan nhưng lại KẾT Thắm và không thể quên được Thảo ! Trong những giấc mơ hình bóng của Trang lại hiện về vì Hiền là tất cả của lòng Anh. Anh biết anh rất mến Nguyệt nhưng cũng rất KẾT Yến. Những lúc buồn hình bóng Phương lại hiện ra trong đầu Anh vì Anh biết Anh vừa lỡ kết Hà. Hãy luôn yêu anh như anh yêu em Nga nhé và chúc Kiều luôn vui vẻ vì trong tim anh chỉ có hình bóng Hương Giang.

Vợ mới sinh con, thương chồng bị \"cấm vận\" lâu ngày, vất vả ngược xuôi nên đưa chồng ít tiền rồi thì thầm bảo chồng đi \"thư giãn\" ở ngoài: - Xả van một tí cho đỡ bức bối anh ạ, em không trách đâu! Ông chồng đi một lúc rồi về, trả lại vợ gần nửa số tiền rồi kể: - Anh định vào trung tâm, nhưng cô chủ quán đầu ngõ mình cứ chèo kéo mãi. Cô ấy thông cảm vợ đẻ, giảm giá 50%. - Con ranh láo toét! - cô vợ gầm lên. - Ơ kìa em, đi đâu mà chẳng thế? - ông chồng hốt hoảng. - Em tức là tức nó ấy! Hồi nó đẻ, em có lấy của chồng nó xu nào đâu!

----------------------

Về mặt triết học : Vợ là một thực thể độc lập tồn tại bên ngoài ta , ngoài ý muốn của ta. = Về mặt kinh tế : Vợ là ngân hàng vô luật pháp , không thể lệ : gửi và thì dễ , rút ra thì khó mà không thể kiện cáo gì được = Về mặt tài sản : Vợ là cái gì rất cũ mà không thể thanh lý được. = Về mặt xã hội : Vợ là cá nhân tự do , tình nguyện về chung sống với ta nhưng lại luôn tố cáo ta làm mất tự do của cô ấy , và nếu như ta có trả lại thì lại không nhận = Về mặt cổ học : Vợ là loại đồ cổ càng để lâu càng mất giá = Về mặt sinh học : Vợ đáng sợ hơn mãnh thú , vì họ là sư tử

-----------------

Chuyện siêu tưởng tượng Một hôm, các bộ phận trong cơ thể họp bàn xem ai sẽ về hưu trong đợt giảm biên chế mới. Não nói: - tui làm chuyện 80 năm rồi, tui xin nghỉ. - Không được, ông nghỉ thì cơ thể thành tâm thần à? - Tất cả đồng thanh. Tim nói: - tui luôn phải hoạt động 80 năm nay, tui xin nghỉ. - Không được, ông nghỉ thì cơ thể tiêu luôn à? - Tất cả đồng thanh. - tui chắc chắn phải được nghỉ đợt này - một giọng yếu ớt vang lên. - Ai đấy? Đứng lên xem nào. - Ối trời, vừa 25 năm nay tui đâu có đứng lên được nữa. Mà đứng được thì có cho vàng tui cũng cóc thèm hưu! <--Do' bit' la` cai' jie` ???

------------------------

Anh có thể hôn em được không? - Không. - Vậy anh có thể khoác vai của em một chút thôi có được không? - Không. - Vậy anh có thể nắm tay em không? - Không. - Tại sao em cứ nói không mãi vậy? - Vì mẹ e vừa dặn rồi, khi lần đầu tiên cùng bạn trai hò hẹn, nhất định cái gì cũng phải nói không. - Mẹ em thật là... Vậy em ngại khi anh nắm tay em sao? - Không. - Em ngại khi anh khoác vai em sao? - Không. - Em ngại khi anh hôn em à? - Không?....

Long Vũ: -Bây giờ chúng ta bước sang câu hỏi thứ hai: \"Cơ quan nào của phụ nữ Việt Nam là quan trọng nhất??????\" Cả ba thí sinh cũng nhìn nhau, mặt đỏ bừng ... Long Vũ: -Thời gian cho các bạn vừa hết, các bạn mất thời cơ. Xin mời khán giả!!! Khán giả cũng ...đỏ bừng mặt, không ai trả lời. Lại có một em bé khoảng 6 tuổi, đứng dậy: -Thưa chú, đấy là Hội Liên Hiệp Phụ Nữ Việt Nam ạ!!!! Long Vũ: -Hoan hô, cháu vừa trả lời đúng! mời cháu lên sân khấu nhận phần quà của nhà tài trợ

-----------------------------

Hai vợ chồng đi xem triển lãm mỹ thuật. Bà vợ mắt cận thị nặng đứng trước một bức tranh bảo chồng: - Anh xem, cả đời em chưa bao giờ thấy một bức dáng xấu như thế này. Ông chồng vội kéo vợ đi chỗ khác, khẽ bảo: - Không phải tranh đâu, cái gương đấy

---------------------------------

Một cậu bé viết bức thư đầy cảm động đến ông già Noel với nội dung : \" Xin ông hãy thương sót cho con, một cậu bé tội nghề , cô đơn ... Xin ông hãy gởi đến cho con một người em để con được hưởng tình yêu thương gia đình trong mùa giáng sinh này.........\" Và sau đây là bức thư trả lời của ông già Noel : \" Con thân yêu, hãy gửi mẹ con đến nhà ông, điều ước của con sẽ thành hiện thực... Và đây là địa chỉ của ông :........ Mong chờ hồi âm càng sớm càng tốt. Thân ! Già Noel \"

Thanh niên 26 tuổi, đọc thân vui tính, khoẻ mạnh không rượu chè bài bạc chích choác, yêu màu tím, tôn thờ sự thủy chung, hơi lãng mạn, có khả năng tự chăm nom bản thân và người khác, ăn ngủ luôn đúng giờ giấc, sống rất kỷ luật. Không lang thang trên mạng, chít chát hay chơi game trực tuyến. Đã sống theo đúng thời (gian) khoá biểu trên 2 năm và sẽ tiếp tục như thế cho đến hết cuộc đời còn lại. Muốn quen biết các cô gái dịu hiền, đẹp, có lòng vị tha... Ai mến xin thư về cho: Nguyễn Xuân Chiến, khu tù chung thân, trại 5 Thanh Hóa\"

----------------------------

khi còn bé, nghĩ biết đi là thành công, 18 tuổi mới thấy, biết đi xe máy mới là thành công . khi còn là học sinh, cứ nghĩ vào Đại học làm sinh viên là thành công, bây giờ mới thấy ra trường được mới là thành công. khi chưa yêu, cứ nghĩ yêu là sẽ hạnh phúc, yêu rồi mới thấy, hạnh phúc phải là yêu người mình yêu. khi nghèo, cứ nghĩ chỉ cần có tiền là có tất, có tiền rồi mới hay tiền không là gì tất cả. khi còn sống, cứ nghĩ chết là hết, chết rồi mới thấy ......... ừ ...... hết thật........ ! ......... ! hãy nhớ rằng : Never too late because nothing's impossible HAVE A NICE WEEKEND ! SEE YOU ..

Có một nhà hàng thường đông khách, vì vậy chuyện nấu nướng phải thuê rất nhiều người và phải được chuyên môn hóa công việc. Một hôm, trên bảng phân công làm món thịt chim bồ câu, người đầu bếp vừa ghi như sau: \"Cô Lan cắt tiết anh Hùng nhổ lông cô Ngọc luộc trứng anh Sơn mổ bụng cô Đào lột da anh Hải rửa chim cô Lài bóp mềm cô Thắm bằm nhừ cô Tuyết xào giòn\". Chỉ vì thiếu các dấu phẩy.

hehe... độc đáo quá ..

-------------------------------

Bạn có biêt 1 số nươc có cái tên rât lãng mạn không? H.O.L.L.A.N.D - Hope Our Love Lasts And Never Dies - Hi vọng tình yêu của chúng ta là mãi mãi và bât tử. I.T.A.L.Y - I Trust And Love You - tui tin tưởng và yêu bạn. L.I.B.Y.A. - Love Is Beautiful; You Also - Tình yêu thì đẹp - bạn cũng vậy. F.R.A.N.C.E. - Friendships Remain And Never Can End - Tình bạn tồn tại mãi mãi & không bao h hêt. C.H.I.N.A. - Come Here.. I Need Affection - Hãy đến đây, tui cần sự động viên. B.U.R.M.A. - Between Us, Remember Me Always - Giữa chúng ta, hãy nhớ tui mãi mãi . I.N.D.I.A. - I Nearly Died In Adoration - toi mém chêt trong sự thiêt tha. K.E.N.Y.A. - Keep Everything Nice, Yet Arousing - Hãy để tất cả thứ diễn ra.

-----------------------------------

Một hành khách trẻ nhập cảnh vào Mỹ, điền vào cột \" SEX\" của Tờ Khai Nhập Cảnh , như sau : “ Twice a week “ Viên chức cục nhập cảnh trố mắt nhìn và cố giải thích: - no , no , Male or Female, please ! Anh chàng thản nhiên trả lờI - It doesn’t matter !

---------------------------

Một anh giáo trẻ ngаy đầu tiên đi làm gia sư , bất lực trước sự dốt nát của học trò, chán quá liền bảo : - Thôi, bây giờ tui hỏi em, Talét là ai, em biết không ??? - Thưa thầy không ạ - Pitago là ai , em trả lời được không ??? - Không ạ - Ơclít vậy ??? - Không ạ. Thế em đố thầy, Hùng trâu là ai , thầy có trả lời được không ??? - Không - Thầy có biết Sơn sứt là ai không ??? - Không -Thế còn Dũng ve chai ??? - Không - Thế mà thầy dám đem hội của thầy ra đọ với hội của em

--------------------------------

Một tờ báo lớn ở Pháp mở cuộc thi \"Người thẳng thắn và lịch sự nhất\". Ðề thi cho các độc giả của mình như sau: Giả sử bạn đang ngồi trong nhà hàng với bạn gái của mình, bỗng dưng bạn muốn đi toilet. Vậy bạn sẽ xin phép như thế nào? Giải nhất được trao cho một bạn đọc có lời xin phép như sau: Xin lỗi cô, tui phải ra ngoài giúp \"người bạn nhỏ\" của tui một chút. \"Người bạn\" đó tui sẽ giới thiệu với cô sau.

------------------------------

Trong lớp học, cô giáo đang giảng bài. - Cô giáo : Người khôn ngoan luôn luôn biết nghi ngờ, còn kẻ ngu dốt thì lúc nào cũng tuyên bố chắc chắn. -HS: Thưa cô ! Cô tin chắc chứ ? - Cô giáo : Chắc chắn <~ há há

-----------------------

Trong giờ học:

-Các em, thử nói cho cô biết số nào gợi cảm nhất?

Vôva trả lời không cần suy nghĩ:

-21593

Cô giáo rất ngạc nhiên:

- Tại ...sao lại là số đó?

Vôva:

- Đơn giản là nếu một cặp nào đó cùng làm một chuyện thì trong vòng không quá năm tuần họ sẽ hiểu rằng sau chín tháng sẽ xuất hiện người thứ ba!

các bạn vừa biết thế nào là số đẹp chưa???

Có một bợm nhậu đi khám bác sĩ, bác sĩ khuyên anh ta không nên uống rượu quá nhiều. Bác sĩ đem ra một xô nước và một xô rượu và một con bò. Con bò liền đi đến xô nước uống nước.

Bác sĩ nói: \"- Anh thấy chưa, con bò cũng biết là rượu có hại cho sức khỏe.\"

Người bợm nhậu hỏi lại bác sĩ \"- Thế giữa 2 xô rượu và xô nước bác sĩ sẽ chọn uống xô nào?\".

\"- Đương nhiên là xô nước rồi\", bác sĩ trả lời.

Bợm nhậu: \"- Đúng là ngu như bò\".

Trước đây da mình đen lắm, ra đường chỉ toàn bit mặt thôi... Từ ngày mình thử dùng POND da mình trắng hẳn ra...Hôm trước đi trong thang máy anh ấy gởi cho mình thông điệp: \"..Tuyết Anh ơi mình đính hôn nhé...\" Lúc ấy mình cảm giác thật hạnh phúc... Thế rồi mình chủ quan quên không xài POND chỉ có hai ngày sau thế là da mình trở về nguyên dạng, anh ấy lại gởi cho mình thông điệp: \"..Tuyết Anh ơi cho anh xin lại cái nhẫn...\" Mình buồn lắm, chắc mình lại phải thử dùng NIPPON thôi....nghe nói : \" Sơn NIPPON sơn mông cũng trắng\"... Lần này thì mình khỏi sợ da mình đen lại nữa rùi....và anh ấy thì phải trở lại với mình thôi.

Đúng là siêu quảng cáo

Anh iu em như..... kem iu tủ lạnh .... như trời xanh iu mây ..... như cây iu đất ..... như tất iu giày ..... như chày iu cối ..... như gối iu chăn ..... như khăn iu cổ ..... như tổ iu chim .....như kim iu chỉ ..... như khỉ iu cây ..... như mây iu gió ..... như chó iu mèo ..... như kèo iu cột ..... như thằng chột iu con mù ..... như thằng gù iu con hâm ..... như thằng câm iu con điếc ..... như cá diếc iu bồ nông ..... như thắng chồng iu con dzợ ..... như thằng nợ iu chủ đề ..... như thằng hề iu rạp xiếc...

Nghe xong iu luôn .. hehe...

-------------------------------

Lúc bé , nghỉ học là chuyện lạ. Lớn lên mới biết, chuyện lạ là đi học...

Lúc bé, tưởng đến trường là phải học. Lớn lên mới biết, đến trường còn được ... ngủ .

Lúc bé, tưởng thi xong là hết. Lớn lên mới biết , sau thi còn có thi lại...

Lúc bé, tưởng gặp lại thầy cô là ở nhà. Lớn lên mới biết, còn có thể gặp lại thầy cô ở trường nhiều lần...

Lúc bé , tưởng điểm 10 mới là giỏi. Lớn lên mới biết, chỉ 5 thôi vừa quý lắm rồi...

Lúc bé, tưởng càng học càng giỏi. Lớn lên mới biết, càng học càng ngu đi ...

--------------------------------------

Có bạn gái xấu là bất tài. Có bạn gái đẹp là bất an. Có bạn gái giỏi hơn là bất xứng. Có bạn gái dốt là bất hủ. Có bạn gái dữ là bất hạnh. Bị bạn gái chê là bất lực. Bị bạn gái ghen là bất bình. Đánh bạn gái là bất nhân. Lén bạn gái đi uống bia ôm là bất trung. Vì bạn gái bỏ bạn là bất nghĩa. Vì bạn bỏ bạn gái là bất tin. Tin bạn mà mất bạn gái là bất cẩn. Bạn gái giận chỉ uống nước trừ cơm là bất bạo động. Bạn gái đánh mà không chạy là bất túc. Lời bạn gái dạy là bất tử. Cãi lời bạn gái là bất kính

Trong quán nhậu, một thực khách gọi bồi bàn: \"Này! Cho anh thêm hai đĩa thịt dê nhé!\". Cùng lúc đó, một ông khách mới vào quán gọi: Cho tui hai đĩa thịt chó! Anh bồi hướng vào bếp la lớn: Hai dê ăn thêm, hai chó mới vào!!!

Theo tiến sỹ kinh tế học Robert Bảo (Nobel kinh tế năm 2007) thì: \"Chiều cao cơ thể trong tư thế làm chuyện tỷ lệ nghịch với mức lương mà họ nhận được\" Ví dụ: - Anh công nhân đứng máy làm việc, lương: 200 USD/Tháng - Anh chuyên viên IT ngồi làm chuyện trên máy tính: lương 400 USD/Tháng - Người mẫu Yến Vy, Nằm làm việc: lương 1000 USD/đêm

Bộ Luật Tình Yêu Điều 9 : \"Nếu ai vô tình hay cố tình gây thương nhớ cho người khác, để lại hậu quả làm tan nát trái tim người đó, thì phải chịu hình phạt chung sống trọn đời với người đó\". <== nhí nhảnh ớn

----------------------------------

Cô gái hoi chàng trai: \"Anh có ĐTDĐ nap truot ko?\" - \"ko em àh\",\"anh có xe hơi BMW ko?\" - \"rất tiếc anh không có\", \"anh có mặc đồ của Gucci ko?\" - \"ko luôn em ạh\",\"anh có biệt thự 3 tầng ko?\" - \"em ơi anh không có\",Thế là nàng ra đi không nói lời từ biệt,anh chàng kia về kể với bố,bố anh bối rối\"Con có thể bán cái Lamborghini Gallardo [93k Euro] để mua 2 cái BMW,bán cái PDA O2 để mua D500,thay đồ của Piere Cardin bằng đồ Gucci rẻ tiền,nhưng mà bắt bố đập bỏ 5 tầng của tòa nhà này thì hơi quá\"

-----------------------

Câu chuyện nói về 1 cuộc thi bắn cung giữa 3 thí sinh: - Thí sinh 1 : Đặt 1 quả táo lên đầu 1 cô người mẫu, cầm cung, đi ra xa 50m, giương cung, BẰN. Sau đó nhìn khán giả cười và nói: \"I'm SinBad\", khán giả vỗ tay nồng nhiệt. - Thí sinh 2: Đặt 1 chanh lên đầu 1 cô người mẫu, cầm cung, đi ra xa 80m, giương cung 45 độ, canh gió, BẰN. Sau đó nhìn khán giả cười và nói: \"I'm RobinHood\", khán giả vỗ tay khâm phục, tán thưởng. - Thí sinh 3 (người Việt Nam): Đặt 1 NHO lên đầu 1 cô người mẫu, cầm cung, đi ra xa 150m, giương cung 12 độ, BẰN. Sau đó nhìn khán giả cười và nói 1 cách hồn nhiên: \"I'm sorry\"

------------------------

Thầy giáo bước vào lớp. Quần áo xộc xệch. Mặt hằm hằm. Cả lớp lo lắng. Vào cửa lớp, thầy rút chiếc dép phải ném bay vù xuống góc trái cuối lớp. Cả lớp sợ. Thầy rút tiếp chiếc dép trái ra ném. Dép bay vèo xuống góc phải của lớp. Cả lớp run. Tiến lại gần bảng, thầy hỏi: - Thế nào, các cô, các cậu có sợ không, hả? - Thưa thầy... sợ, sợ lắm ạ.- Cả lớp đồng thanh. - Thế vẫn chưa sợ bằng đại chiến thế giới lần thứ hai. Các em lấy bút, vở ra học bài mới:\"Đại chiến TG lần thứ Hai\" <== thầy giáo Pro

Một cô gái mặc đồ tắm hai mảnh xuống hồ. Do vận động quá mạnh, mảnh dưới của cô tuột ra. Hoảng hồn, cô gái vội vơ một tấm biển đặt cạnh hồ che và định chạy vào trong. Nhưng khi cô cầm tấm biển, tất cả người đều cười! Cô nhìn xuống tấm biển thì thấy dòng chữ:\" Trơn trợt, cấm đùa giỡn!\". Cô vội thay tấm biển khác. Trớ trêu thay! Mọi người càng cười lớn hơn. Lần này, tấm biển ghi:\" Khu vực dành riêng cho nam giới\". Mặt đỏ ửng, cô đổi tấm biển lần nữa. Tới lúc này, tất cả người nhìn cô bằng ánh mắt kinh hãi. Cô thấy ngạc nhiên nên nhìn vào tấm biển. Trên tấm biển ghi:\" Chỗ này sâu 1m8\".! ==> hahaha

Hai cụ già tổ chức ăn mừng 50 năm ngày cưới ở nhà hàng. Xong tiệc, cụ bà thấy cụ ông chảy nước mắt. Bà cảm động lắm và hỏi: - Chắc ông hạnh phúc vì thời (gian) gian tuyệt cú vời chúng ta vừa có 50 năm qua phải không? Cụ ông không trả lời và suy nghĩ xa xăm. Đoạn ông trả lời: - 50 năm trước, cha của bà gí súng vào tui và dọa bỏ tù tui 50 năm nếu tui không cưới bà. Phải chi hồi trước tui can đảm một chút thì lẽ ra ngày mai là tui mãn hạn tù rồi

Thầy giáo hỏi : Số điện thoại nhà con là bao nhiêu?

Trò trả lời: 19001772 - nhấn phím 1 để gặp bố con, nhấn phím 2 để gặp mẹ con, nhấn phím 3 để gặp con. Khi gặp bố mẹ con tiếp tục nhấn phím # để thông báo tình hình học tập và bấm số người có cùng kết quả học tập như con. Gặp bất cứ vấn đề gì thầy có thể liên hệ với tổng đài bằng phím 4 để đoán trước xem có bị đuổi học hay không! Bao nhiêu người có cùng đoán trước giống thầy!!!!

Chúc Thầy may mắn!!!

-----------------------------------

Sinh viên năm cuối

Một bộ xương người rời nghĩa địa lang thang ngoài đường thì gặp một bộ xương khác bèn hỏi:

- Cậu chết năm nào vậy?

- Tớ chết đói năm Ất Dậu.

Đang nói chuyện thì có bộ xương nữa đi tới.

- Cậu chết năm nào vậy?

- Tớ chết vì thiên tai.

Ba bộ xương cùng nhau đi tiếp, được một lúc thì gặp bộ xương thứ tư.

- Trời đất! Cậu chết năm nào mà bộ dạng tả tơi vậy?

- Đừng có trù ẻo tôi

- “Bộ xương” kia cáu - tui đang sống sờ ra đấy.

- Vậy cậu làm nghề gì?

- Sinh viên năm cuối, tui vừa đi gia sư về!

Fabio

Thích chuyện đầu của 2 mục. 'Cấm đai bay' vịnh đẹp Việt Nam!

Vô đối wa

Các chủ đề có liên quan khác