pns_gtvt

duy hung 1995 Main Dell inc 07n90w! Chi tiết đi bạn, cái đó thì mình hỏi làm gì

mizz_tuily

Nobita-95 Chi tiết đi bạn, cái đó thì mình hỏi làm gì thì hầu hết nó hiện ra hết trên đó rồi còn gì, không lẽ bạn muốn biết cả năm sản xuất, hạn sử dụng luôn àh. ở trên đó vừa cung cấp đầy đủ số liệu rồi còn gì.

acme_of_rock

có hiện đủ đâu bạn , thông tin như cắm được mấy thanh RAM, card, có bn cổng USB... chứ bạn

xara_IT

Nobita-95 có hiện đủ đâu bạn , thông tin như cắm được mấy thanh RAM, card, có bn cổng USB... chứ bạn hjx, hình như cái đó phải mổ bụng nó ra mới biết được chứ. còn nhìn thông số mà biết mấy cái đó thì mình chịu, pó tay.

loveyoulovemetn

bây giờ bạn muốn hỏi rõ hơn về mainboarch. nhưng cụ thể để ng khác còn giúp, chú ng trên có nói đó là mainboarch j, model j rùi,

hay ý bạn muốn hỏi main đó chjay được ram j, bus bao nhiu, ....cpu j hả............

à mà xem được tốc độ xung đồng hồ tối đa của CPU mà bo mạch chủ hỗ trợ nữa chứ

---------- Bài thêm lúc 20:32 ---------- Bài trước là lúc 20:27 ----------

hoang sanh bây giờ bạn muốn hỏi rõ hơn về mainboarch. nhưng cụ thể để ng khác còn giúp, chú ng trên có nói đó là mainboarch j, model j rùi,

hay ý bạn muốn hỏi main đó chjay được ram j, bus bao nhiu, ....cpu j hả............ Đúng ý mình đó

betixiu Như thế này thì vừa thỏa mãn chưa Ku !

Được , mà bạn search cái này ở đâu vậy, mình tìm mãi không thấy

Nobita-95 Bạn betixiu tìm cái đó ở đâu vậy chỉ mình đi Đây nè bạn bác gồ chỉ

sau này bạn coi thông số thì dùng Everess cho nhanh

Dacian

longthienminh Đây nè bạn bác gồ chỉ

sau này bạn coi thông số thì dùng Everess cho nhanh Mình cũng dùng EVEREST Ultimate Edition nhưng nó không được rõ hơn

Nobita-95 có hiện đủ đâu bạn , thông tin như cắm được mấy thanh RAM, card, có bn cổng USB... chứ bạn RAM thì chuyển sang Tab SPD, Card thì Graphics. Còn có bao nhiêu cổng USB thì........0 biết!

Các chủ đề có liên quan khác