mọi người ơi, máy mình đang nghe bình thường nhưng thằng em nó bấm vào cái drive âm thanh lỗi trong ổ cứng của mình. bây giờ âm thanh nó nghe tệ quá, khôg có bass nữa. có ai biết cách gỡ dc cái driver vừa mới cài đó không? mình vào controipanner mà không thấy. hay có cách nào khôi phục lại như ban đầu không ạ?

Cornal

bạn cik chuột phải vào My Computer rồi nhắp vào dòng manager sẽ có hộp thoại computer mannagement sau đó nhắp chuột trái vào dòng Device manager nó sẻ hiện cho bạn tất cả driver mà bạn cài ở đó driver am thanh là hình cái loa đó, bạn vào đó mà gở ra nhé

Daunte

quynhon bạn cik chuột phải vào My Computer rồi nhắp vào dòng manager sẽ có hộp thoại computer mannagement sau đó nhắp chuột trái vào dòng Device manager nó sẻ hiện cho bạn tất cả driver mà bạn cài ở đó driver am thanh là hình cái loa đó, bạn vào đó mà gở ra nhé gỡ ra liệu có mất đi âm thanh không bạn. vì driver âm thanh này tích hợp trong windows luôn. mình dùng laptop mà mất đĩa driver âm thanh rùi. h tìm lại khó lắm. huhu

Aibne

duy hung 1995 Dùng Phần mềm tự động tìm Driver cũng được mà! bạn nói rõ hơn được không?

Ví dụ như phần mềm Driver Easy, Sky Driver....chẳng hạn! Bạn Down về rồi chạy, nó sẽ tự tìm những Driver còn thiếu!

Các chủ đề có liên quan khác