thang_ha69

Nếu muốn Buzz liên tục trong Y!M, sau khi Buzz lần đầu, lần thứ 2 bạn nhập vào kí tự: rồi Enter......hehe....... Thử xem thế nào nhé......

nduynt

Cái này hoàn toàn không có tác dụng. Khi mình nhấn Buzz liên tục như thế thì chỉ có mình thấy bị buzz thôi, thật sự ng chat với bạn chỉ nhận được 1 lần buzz.

betri28 Cái này hoàn toàn không có tác dụng. Khi mình nhấn Buzz liên tục như thế thì chỉ có mình thấy bị buzz thôi, thật sự ng chat với bạn chỉ nhận được 1 lần buzz. bác này nói đúng

---------- Bài thêm lúc 18:37 ---------- Bài trước là lúc 18:35 ----------

congdien_1991 Đc mà! -> Ctrl+A -> Enter -> Ctrl+C -> (Ctrl+V -> Enter) n lần (trong đó n-> 8 nằm ngang) tại không viết được muốn gửi nhiều lần sao phải khổ thế

Ctrl + C

Giữ phím Shift + Insert + Enter

showbiz_vn

sax.............e mới vào nên chưa up được nhiều bài hay. Có bài nào không hay mong tất cả ng đừng: "úi xời", "tưởng có j hay","cái này biết rồi",...hay những câu "đá xoáy" kiểu tương tự. Mọi ng thử bị chê như vậy xem có "sướng" ko.......................hì...............

jomyolovejulyes

dù sao thì ngta cũng có lòng share những gì mình biết cho những người không biết. ai biết rồi vô xem thì quay ra có sao đâu lại nói những lời khó nghe thế

Các chủ đề có liên quan khác