de_con

Mình đag phân vân 2 chú này

Chơi game cũng có mà dùng đồ họa cũng có

Hoa mắt quá giờ xin ý kiến các bro xem sao

be_city_111995

dj_binhbop Mình đag phân vân 2 chú này

Chơi game cũng có mà dùng đồ họa cũng có

Hoa mắt quá giờ xin ý kiến các bro xem sao

chăng hơn nhau bao nhiêu.chọn ị5 đi bạn.

trantuyenpro335 Theo mình bạn nên mua con Core I5 đi. Tuy card đồ họa có phần yếu hơn. i3 vs i5 thì liên quan gì tới card, KẾT card ngon thì mua mà lắp vào.

hackermutrang

bạn nên lấy i5 thì hơn tiền không hơn là bao nhiêu nhưng i5 đẳng cấp hơn hẳn đó

Manasseh

bạn này giông thằng em mình hồi trước thế k biết . cung phân vân giữa 2 em này ......k biết nói thế nào nhỷ . con i5 thỳ được cái cpu nhưng hoàn hảo cho lắm về cái card rời . card con i3 đủ bóp chết card của con i5 kia r :-ss

theo tớ bạn cố ,dấn ( ) thêm tý nữa lấy con này này bạn này thêm có 700k nữa bạn à tiện cả đôi đường vừa được i5 vừa được card rời tương đối .

cố thêm 700 nữa đi bạn à :x. thằng em tớ mới đầu cũng như bạn phân vân 2 e này . cuối cùng tớ đưa ra gợi ý lấy e Asus-K43SJ nhưng cậu bé k đủ tiền, tớ cho vay thêm.câu bé dước ngay em Asus-K43SJ về r` .

chúc bạn may mắn

Austen

zazabo1312 i3 vs i5 thì liên quan gì tới card, KẾT card ngon thì mua mà lắp vào. lắp card đồ họa cho laptop là cả vấn đề

---------- Bài thêm lúc 12:32 ---------- Bài trước là lúc 12:30 ----------

bạn chủ thớt cứ i5 mà quất ,ko phải lắn tăn làm j,2 cái card đó cũng không hơn nhau là mấy

nguyenthaoanh91

Dòng core i3 với i5 chẳng khác nhau là mấy đâu bạn. HIệu năng của 2 cái này tương đương nhau.

Nếu chỉ cần lướt web, chơi game nhẹ thì nên mua i3.

Nếu có nhu cầu chơi game cấu hình cao thì mua i5.

Nhưng tốt nhất là để dành tiền mua thêm cái Card màn hình đỉnh 1 tí, chứ CPU có mạnh đến đâu mà thiếu Card màn hình thì cũng..bó tay

---------- Bài thêm lúc 12:39 ---------- Bài trước là lúc 12:35 ----------

toanxecon lắp card đồ họa cho laptop là cả vấn đề

---------- Bài thêm lúc 12:32 ---------- Bài trước là lúc 12:30 ----------

bạn chủ thớt cứ i5 mà quất ,ko phải lắn tăn làm j,2 cái card đó cũng không hơn nhau là mấy Bạn xem thử cấu hình mà chủ TOP đưa ra chưa???

Theo như mình thấy thì bộ Sản phẩm Asus K43SJ VX190 có CPU là Core i5, nhưng Card đồ họa là NVIDIA GeForce GT 520M 512mb, yếu hơn Card đồ họa của Asus K43SV VX187 là NVIDIA GeForce GT 540M 1gb nhiều bạn à, dù máy này xài Core i3.

Cpu mạnh là tốt nhưng phải xem tổng thể như thế nào đã.

vitienyeuem

i5 đi con bạn mình xài i3 nó bảo i3 hay bị lỗi lém

mà cứ cái nào hơn thì xài cái đó

__________________________________________________ __________________

| | | | | | |

Các chủ đề có liên quan khác