Bret

win 7 32bit

1. Mở Start Menu > run > gõ : regedi

2.vào:HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows NT\CurrentVersion\Fonts

hình bên dưới

3 - Trong cửa sổ bên phải của Fonts, kích chuột phải vào tên font mà bạn muốn xóa và nhấn Delete.

4.Nhấn vào Yes để chấp thuận chuyện xóa .

windows 7 64 nè

1.Mở Start Menu > run > gõ : regedi

2.vào: HKEY_LOCAL_MACHINE \ SOFTWARE \ Wow6432Node \ Microsoft \ Windows NT \ CurrentVersion \ Fonts

3 - Trong cửa sổ bên phải của Fonts, kích chuột phải vào tên font mà bạn muốn xóa và nhấn Delete.

4.Nhấn vào Yes để chấp thuận chuyện xóa .

titan! nên ẩn đi những font không cần thiết thui. lỡ xóa mà sau này phải dùng đến thì bất tiện rùi. uhm nhưng mà vừa xóa rồi thì đùng có hối làm gì

master_boy_s2

nightmace Cần gì cực vậy. Nhấn Start ==> gõ vào font ==> Enter là xong thôi, muốn xóa gì xóa. bạn thử xóa chưa ( mà đây là windows 7 nha) cách của bạn dùng cho windows xp thì ok,

herodoan bạn thử xóa chưa ( mà đây là windows 7 nha) cách của bạn dùng cho windows xp thì ok, Thế bạn đang dùng windows gì, tui đang nói trên win7 mà. pó tay bác xem kỹ lại đi

ang3l_nh0kxjnh

gớm, đừng có xóa bạn ạ, nếu nhầm thì khi cần lấy lại khó lắm , rắc rối kinh khủng

beyeu_anhlove

chodomyeu gớm, đừng có xóa bạn ạ, nếu nhầm thì khi cần lấy lại khó lắm , rắc rối kinh khủng xóa các f bi hỏng thôi ai xóa cac f khác làm gì , các f có hình vuông thì xóa thôi con f bình thường thì kệ

nabela328

Làm j mà rắc rối thế.Bạn chỉ cần vào C://Windows/Fonts và xóa những Font cần xóa.Win xp và windows 7 cũng vậy.

Win 7 sp1 đây này :

penu_iuanh

thachngocthinh Làm j mà rắc rối thế.Bạn chỉ cần vào C://Windows/Fonts và xóa những Font cần xóa.Win xp và windows 7 cũng vậy.

Win 7 sp1 đây này :

ko biết của bạn thế nào con đây là của mình , không del dc , mình cũng windows 7sp1 @@, không biết làm sao để del , ngoài cách trên

---------- Bài thêm lúc 19:38 ---------- Bài trước là lúc 19:37 ----------

kubidn203 bác đó cứ đùa, windows 7 mà sao xóa font được theo kiểu đó thế mà tớ xóa được đấy :T

trungtamtayau

nightmace Cần gì cực vậy. Nhấn Start ==> gõ vào font ==> Enter là xong thôi, muốn xóa gì xóa. fonts chứ không phải là font

killgirl_9x29

votinh310 fonts chứ không phải là font chỉ là số nhiều thôi mà , người viếth thì viết thiếu cũng không sao, vân hiểu như thường

Jantis

herodoan

ko biết của bạn thế nào con đây là của mình , không del dc , mình cũng windows 7sp1 @@, không biết làm sao để del , ngoài cách trên thử reset máy, đừng chạy gì hết, vào xóa thử. nếu k dc thì dùng soft xóa . dùng unlocker xóa

Các chủ đề có liên quan khác