mình thấy các bạn trong diễn đàn này rất quan tâm đến kế toán.

bản thân mình không dc làm trực tiếp công chuyện kế toán nhưng cũng rất KẾT nghề kế toán

vậy các bạn vừa từng tìm hiểu dc những gì về gian lận trong kế toán chưa.

mình nghĩ chuyện này cũng rất quan trọng, các cụ vẫn bảo " làm nghề gì ăn nghề đấy mà"

Đối với các bạn làm kế toán thì nên biết còn vào nghề,

Đối với các bạn không phải làm kế toán mà làm các công chuyện khác nhưng đặc thù rất liên quan đến kế toán thì chuyện tìm hiểu kỹ dc các gian lận và sai sót trong kế toán sẽ giúp ích rất nhiều.

Trên cơ sở đó mình lập topic này mong các bạn vừa làm, sẽ làm đặc biệt là các cao tủ già cội trong làng kế toán có thể sẻ chia .

VD: ở từng vị trí khác nhau, các bạn thực tế vừa gian lận bằng cách nào, làm sao để qua mắt.vv... hay bạn biết ai trong công ty vừa từng gian lân hay không.

Rất mong sự phản hồi từ các bạn. !

Thân!

Tremayne

Nguyên văn bởi kiokishiro

bản thân mình không dc làm trực tiếp công chuyện kế toán nhưng cũng rất KẾT nghề kế toán

mình nghĩ chuyện này cũng rất quan trọng, các cụ vẫn bảo " làm nghề gì ăn nghề đấy mà"

Đối với các bạn không phải làm kế toán mà làm các công chuyện khác nhưng đặc thù rất liên quan đến kế toán thì chuyện tìm hiểu kỹ dc các gian lận và sai sót trong kế toán sẽ giúp ích rất nhiều.

Trên cơ sở đó mình lập topic này mong các bạn vừa làm, sẽ làm đặc biệt là các cao tủ già cội trong làng kế toán có thể sẻ chia .

VD: ở từng vị trí khác nhau, các bạn thực tế vừa gian lận bằng cách nào, làm sao để qua mắt.vv... hay bạn biết ai trong công ty vừa từng gian lân hay không.

Thân!

pOK tAY...!

huong918

Thân!

không riêng gì nghề kt- tất cả các nghề mà ai cố tình gian lận thì đều có đáp án chung==>> boc lịch. ngay thẳng mà làm đi em

Banning

các bạn thực tế vừa gian lận bằng cách nào, làm sao để qua mắt.vv... hay bạn biết ai trong công ty vừa từng gian lân hay không.

Úi cha, cái này nói ra, nhỡ sếp tớ cũng là mem của DKT, ổng biết rồi ổng cho tớ out luôn thì sao? Híc, chưa làm nghề vừa lo gian lận vậy bạn?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tìm hiểu cách cải thiện kĩ năng thuyết trình cho sinh viên chuyên Anh năm thứ hai trường Đại học Sư phạm Kĩ thuật Hưng Yên Ngoại ngữ 0
H Tìm hiểu Hệ chuyên gia Công nghệ thông tin 0
H Tìm hiểu mô hình miền chuyên biệt và ứng dụng vào bài toán chuyển đổi dữ liệu cước Công nghệ thông tin 0
T \b tìm hiểu những yếu tố gây sự lo lắng khi học nói của sinh viên không chuyên tiếng Anh năm thứ nhấ Ngoại ngữ 0
B Tìm hiểu những khó khăn trong việc học đọc tiếng Anh chuyên ngành của sinh viên ngành tài chính - ng Ngoại ngữ 0
N Tìm hiểu những khó khăn trong việc đọc hiểu tiếng Anh chuyên ngành của sinh viên năm thứ nhất hai kh Ngoại ngữ 0
N Tìm hiểu về những thách thức đổi mới kỹ năng đọc hiểu của sinh viên năm thứ nhất không chuyên Anh. M Ngoại ngữ 0
P Tìm hiểu cách cải thiện kĩ năng thuyết trình cho sinh viên chuyên Anh năm thứ hai trường Đại học Sư Ngoại ngữ 0
A PHẦN CHUYÊN ĐỀ TÌM HIỂU BIỆN PHÁP NÂNG CAO HIỆU QUẢ KHAI THÁC HỆ THỐNG ĐÈN TÍN HIỆU ĐIỀU KHIỂN GIAO Tài liệu chưa phân loại 0
L Thử tìm hiểu độ dài của câu tiếng Anh chuyên ngành Luật Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác