phuong_thai0505

mấy pác ơi, em đang xài cái d-com 3g e1750. mấy bác xem hình đi rồi nói sao

đó hình đó, mỗi lần muốn kết nói thì phải như vậy đó, không kết nói được, điện tổng đài thì nó nói HĐH không tương thick, mấy bác có cách nào không chỉ minh với

cấu hình máy, HĐH, thiếu cái gì thì mấy pác nói giùm nha, ukm tố độ dow là 400-500 kb/s đó sao mà hinh nó nhỏ quá, mấy bác muốn xem hình bự thì chỉ mình làm

mosvananh

tìm xem trong các chuơng trình bạn cài nó có chuơng trình connectify không. chường trình này rất hay làm xung máy lắm, nếu có thì delete nó đi.. hay bản kiểm tra lại driver của d-com xem bạn vừa cài driver chưa ( mở usb3g và cài driver của usb đó). đó là 2 cách mình thấy hay mắc phải khi dùng d-com

Iorwerth

lạy hồn.hồn cho cái hình thế thì có mà xem bằng niềm tin.Phần mềm love_harvard_6983 mình giúp cho.

chantran0507

daifolin bạn up hình full đi. nhìn thấy gì đâu xin chao moi nguoi co j chj jum tui nhe.thaks mọ ng nhiu

maquai

Bạn thử xem lại tùy chọn trong trình duyệt web của bạn thử xem còn tốc độ dowload của bạn như vây là binh thường rùi, không có vấn đề gì rui, d-com thì dow mấy cái dung lượng thấp thui nên tốc độ cũng không cần cao lắm làm gì , dow nhiều có mà bán nhà

Các chủ đề có liên quan khác