lazycat_lovely

Tải tài liệu tại Google Books

Mình có link tài liệu này:
Code: http://books.google.com/books?id=RRucQwAACAAJ&dq=Ph%C3%A2n+T%C3%ADch+T%C3%A0i+Ch%C3%ADnh+Doanh+Nghi%E1%BB%87p&hl=vi&ei=1c1yToi0EoOjiAf7lvGgBg&sa=X&oi=book_result&ct=result&resnum=1&ved=0CDIQ6AEwAA Bác nào tải hộ mình với, mình có dùng Google Book Downloader mà chậm dễ sợ, hic

c4sau_chu4

sorry, mình chưa thấy cách nào tải trên google book mà thành công cả, cái này bạn có thể ra nhà sách để tìm mua.

tanmafia Mình có link tài liệu này:
Code: http://books.google.com/books?id=RRucQwAACAAJ&dq=Ph%C3%A2n+T%C3%ADch+T%C3%A0i+Ch%C3%ADnh+Doanh+Nghi%E1%BB%87p&hl=vi&ei=1c1yToi0EoOjiAf7lvGgBg&sa=X&oi=book_result&ct=result&resnum=1&ved=0CDIQ6AEwAA Bác nào tải hộ mình với, mình có dùng Google Book Downloader mà chậm dễ sợ, hic Bạn thử vào tailieu.vn tìm xem có sách nào tương tự không

Bradburn

Bây giờ tìm yaif liệu cũng khó thật,cái gì cũng phải bỏ tiền ra mua

cho88 Bây giờ tìm yaif liệu cũng khó thật,cái gì cũng phải bỏ tiền ra mua Thứ nhất là bản quyền, thứ 2 là kinh doanh, sách là vậy rồi đó bạn

rua_dino_boclua

cũa bạn đó mình send vào inbox lun rầu á

còn bác hahalathoai2

bôm bữa có nhờ tãi cái ebook nào trên GG á mình tãi lun cho bác rầu á

trong topic bác lập đó vào nhận hàng đi

masterwildghost

nevercry1

cũa bạn đó mình send vào inbox lun rầu á

còn bác hahalathoai2

bôm bữa có nhờ tãi cái ebook nào trên GG á mình tãi lun cho bác rầu á

trong topic bác lập đó vào nhận hàng đi Hic nhầm rồi bác ơi, cái sách mình muốn tìm do Ngô Kim Phượng chủ biên cơ, còn sách này là Nguyễn Minh Kiều chủ biên rồi.

Nó đây nè bác:

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tổ Chức Và Quản Lý Tài Liệu Cá Nhân, Gia Đình, Dòng Họ Tại Trung Tâm Lưu Trữ Quốc Gia 3 Văn hóa, Xã hội 0
C Em nhờ ad tải hộ em giúp tài liệu Nâng cao chất lượng sản phẩm may mặc tại công ty cổ phần dệt 10/10 năm 2018 Sinh viên chia sẻ 1
D Nghiên cứu triển khai số hóa tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban Dân tộc trực thuộc Chính Phủ Công nghệ thông tin 0
D Tài liệu hướng dẫn nuôi cá hồi - Mô hình nuôi cá hồi tại Sapa Nông Lâm Thủy sản 0
G Xây dựng chương trình quản lý tài liệu điện tử tại trường ĐHDL Hải Phòng Luận văn Kinh tế 0
N Tổ chức tài chình, kế toán nguyên vật liệu, công cụ dụng cụ tại xí nghiệp xây dựng số I thuộc công t Luận văn Kinh tế 0
D Tổ chức tài chình, kế toán nguyên vật liệu, công cụ dụng cụ tại xí nghiệp xây dựng số I thuộc công t Luận văn Kinh tế 0
D Lợi nhuận và một số biện pháp tài chính nhằm tăng lợi nhuận tại Công ty Dược Liệu trung ương I Luận văn Kinh tế 0
D CÔNG TÁC BỔ SUNG TÀI LIỆU TẠI THƯ VIỆN TRƯỜNG THCS THANH MỸ Luận văn Kinh tế 1
M Công bố tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ Quốc gia III - Đánh giá kết quả và kiến nghị Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác