heomay_7

Download host nước ngoài bằng acc apremium

Download Premium tại các trang web nước ngoài dễ dàng!

Với dịch vụ bạn không nên phải có tài khoản premium tại các trang sẻ chia nước ngoài ( thậm chí không cần tài khoản free) nhưng vẫn có thể tải với tốc độ premium, resume vô tư.

đầu tiên các bạn vào địa chỉ register một tài khoản free tại trang . sau đó tiến hành đăng nhập.(tài khoản đăng ký sẽ trở thành premium account trong 2 ngày)

tại khung member area chọn Access to the downloaders.

một khung trắng sẽ hiện ra để bạn nhập đường link download:

tiếp theo phía dưới bạn bấm UNRESTRAIN LINKS đẻ biến những link trên thành direct premium link ( chú ý nếu file được bảo vệ mật (an ninh) khẩu thì bạn phải nhập mật (an ninh) khẩu vào ô password).

xong xuôi bạn chỉ chuyện dùng IDM kéo về với tốc độ luôn trên 1 MB/s. (điều khó khắn đối với rapidshare, megaupload nếu không có tk premium).

lưu ý: vì tài khoản chỉ cho premium được 2 ngày kể từ khi đăng ký nên các bạn nên sử dụng địa chỉ email ăn liền . Trang web này sẽ giúp bạn làm một email tồn tại trong vòng 10 phút để nhận thư email kích hoạt AllDEBRID. hết 2 ngày lại đăng ký cái khác.

cái này mình biết trên báo echip sáng hôm qua. giới thiệu cho bác nào đang muốn tải file tại các host nước ngoài mà không có acc premium như em.tất nhiên với megaupload thì dùng cái Mega key có lẽ sẽ nhanh và đơn giản hơn nhiều nhưng với các host khác thì chắc không còn cách nào tốt hơn.

Hi vọng bài viết đầu tiên của em về IT có ích cho các bác.

Thân.

Bài này mình lụm dc bên hdvietnam.com của ban ducvuong25

các bạn hãy ấn thank nhiệt tình nha

nhi04x3d

chưa thử ai pro thử xem cái gì tốt cũng nên phải thử nghiệm

yeuoxtrondoi

Trích dẫn từ hoangkien151092;7995325:
Download Premium tại các trang web nước ngoài dễ dàng!

An error is happend to generate premium link, please contact administrator with this info :

download link:

nó hiện ra thế này là thế nào hả bạn

Yong

hoanglanbn67 chưa thử ai pro thử xem cái gì tốt cũng nên phải thử nghiệm qua tình hình test từ lúc alldebrid rộ lên tớ giờ tớ cho cậu ý kiến.

Alldebrid ôm quá nhiều sever nên tốc độ tương đối chậm so với acc premium(nếu có). Premium 2days thực chất không bao giờ = premium khi bạn mua theo thời (gian) hạn (2days premium lúc nào cũng bị giới hạn).

Nếu mún dùng mình khuyên bạn dùng Debridmax ( ). Tuy không nhiều sever nhưng với 17 host thông dụng cũng đủ để bạn download. Acc free vẫn có thể download bình thường(bị giới hạn còn alldebrid free không cho download). Acc premium lun lun max speed. mình download speed trung bình 4~6M/s

Vào trang này:
Mua 1 acc hay tìm ai share - down max speed 82 host

có ai thử thành công chưa? cho ý kiến với, mấy cái này sợ không xài dc lâu.

iwmwbtt

ARiT Vào trang này:

Mua 1 acc hay tìm ai share - down max speed 82 host real-debrid đang gặp vấn đề với fileserve, acc của họ bị ban sạch rồi, giờ đang tìm cách fix

quocham có ai thử thành công chưa? cho ý kiến với, mấy cái này sợ không xài dc lâu. có 2 ngày thì sợ gì mà lâu

Các chủ đề có liên quan khác