cobetocdai775

tình hình là mình muốn VOTE bài của mình lên, mà hình như mỗi máy tính chỉ được VOTE 1 lần , ai biết cách làm sao để VOTE liên tục cho lên TOP không ^^, nhờ người VOTE thì lâu quá ,hihi

cái này không phải cần nick, nó làm gì có chỗ đăng nhập nick đâu, hình như 1 máy tính chỉ được VOTE 1 lần , không cách nào cả à tất cả người

yoonhox

emlazaizai92 cái này không phải cần nick, nó làm gì có chỗ đăng nhập nick đâu, hình như 1 máy tính chỉ được VOTE 1 lần , không cách nào cả à tất cả người cách khác là vote cái copy rồi vote típ copy cứ thế mà làm

Thearl

Vote bài thứ 10 " Bản tin khủng long" giúp mình với, 12h đêm nay hết hạn rồi . T_T

thằng TOP 1 nó hack VOTE , tất cả người giúp em dìm nó xuống đi

kim.longkhanh

bạn tham gia cuộc thi gì à, hay sao mà cần Vote. Thấy trên Face lâu lâu cứ "Like ủng hộ mình nhé, Vote ủng hộ mình nhé, ..."

ta có

saochoi3205 nếu bạn là girl chỉ cần phụ thuộc link là bài bạn lên tóp ngay

boy thì và

mình là girl mà , mượn nick anh trai mình vào đây hỏi moih người ^^

nên bạn muốn Vote gì đưa link anh em vào Vote khí thế

nuthananhsang95

Vote bài thứ 10 " Bản tin khủng long" giúp mình với, 12h đêm nay hết hạn rồi . T_T

---------- Bài thêm lúc 18:47 ---------- Bài trước là lúc 17:52 ----------

ductrinh_86

emlazaizai92

thằng TOP 1 nó hack VOTE , tất cả người giúp em dìm nó xuống đi Link sai kìa em ơi.

Các chủ đề có liên quan khác