hungthang628 E còn gà mong các bạn chỉ giáo nhé!

1. Chỉnh cái Proxy này để tăng tốc độ Down à?

2. E dùng chung mạng vs nhà bên nên không biết mạng nhà mình dùng là loại mạng gì (FPT...???), có bác nào biết cách kiểm tra ko? Đúng rồi bạn sử dụng proxy add vào IMD để tăng tốc độ download của những trang những trang nứoc như mediafie... của nhà mạng FPT . FPT nó giới hạn down những trang đó chỉ khoảng 100 Kb/s nếu sử dụng Proxy ngon có thể lên tới 700 -800 kb/s là chuyện thường và cũng tùy vào gói cước mình đăng ký .

Còn bạn muốn kiểm tra mình đang dùng mạng gì vì đang sài chùa thhif bạn vào đây :

thattinh_2038x

hungthang628 E còn gà mong các bạn chỉ giáo nhé!

1. Chỉnh cái Proxy này để tăng tốc độ Down à?

2. E dùng chung mạng vs nhà bên nên không biết mạng nhà mình dùng là loại mạng gì (FPT...???), có bác nào biết cách kiểm tra ko? Mọi người giúp em đy!

Muốn kiểm tra mạng mình dùng có là FPT không thì làm ntn?

NTT_0309 Bạn qua trang nè mà check xem được con proxy nào ko, lúc nào mình cần down toàn qua trang này tìm. tìm làm sao bạn chỉ dẫn mình đê

yoko.online

0937604099 Rất tuyệt, Thank chủ topic nhưng mà lâu wa không vào diễn đàn tìm mãi chẳng thấy nút THANKS nút thanks ở đâu ra chưa đủ 5 bài viết thì lấy đâu ra nút thanks,chỉ thanks như thế này thui

Shawn

chodep 222.255.28.33:3128 con này dow cực chậm 50kb/s thì là die chớ sao nữa

Aliz

HoangHaiLong_pro thì là die chớ sao nữa vừa update cho anh em rồi nhá

---------- Bài thêm lúc 17:26 ---------- Bài trước là lúc 17:25 ----------

harrykien THanks chủ thớt. Mình down thấy bt mà cái proxy 2 vẫn down ngon uhm. 2 con trên đang muốn die còn hấp hối bạn cà. vừa up 3 con khác ngon rối. ủng hộ nha bạn

---------- Bài thêm lúc 17:27 ---------- Bài trước là lúc 17:26 ----------

chodep 222.255.28.33:3128 con này dow cực chậm 50kb/s vừa update nha bạn

---------- Bài thêm lúc 17:29 ---------- Bài trước là lúc 17:27 ----------

the_sun_rise cho mình xin 1 cái proxy thesun.rise xin lỗi bạn nha. mình chỉ có proxy của việt nam thôi

Trevyn

*Trạng thái: tested
*Kết quả : die hết 1 lượt
*Phát hiện : proxy chủ thớt update thêm gồm 1 con vừa die, update lên làm gì nữa ...!? 2 con còn lại cũng tiêu luôn ...
*Kiến nghị:

1. Share qua mail hay yahoo

2. Hướng dẫn tự kiếm proxy

3. Nếu tiếp tục share proxy sẽ nhanh die hơn

4. Share tiếp phải lấy proxy tại những trang web có độ tin tưởng cao, proxy nhanh, sống dai

Chấm hết ...

ayorina_chen

HoangHaiLong_pro *Trạng thái: tested
*Kết quả : die hết 1 lượt
*Phát hiện : proxy chủ thớt update thêm gồm 1 con vừa die, update lên làm gì nữa ...!? 2 con còn lại cũng tiêu luôn ...
*Kiến nghị:

1. Share qua mail hay yahoo

2. Hướng dẫn tự kiếm proxy

3. Nếu tiếp tục share proxy sẽ nhanh die hơn

4. Share tiếp phải lấy proxy tại những trang web có độ tin tưởng cao, proxy nhanh, sống dai

Chấm hết ... Thank bạn nha.tạm thời (gian) mình vẫn public cái vừa do chưa có thời (gian) gian share qua mail.

còn con 222.255.28.33:3128 vẫn chửa die mà khó connect được thôi, khi connect được rồi thì tốc độ max kéo ghê lắm.

Các chủ đề có liên quan khác