meokonk

tình hình là YM của mình ĐỘT NHIÊN bị lỗi , không thể bật chuơng trình và chạy được

mình vừa dùng your uninstall gỡ ra và cài lại , nhưng lúc cài gần xong thì nó hiện ra lỗi như này

nhưng sau đó vẫn báo cài đặt thành công và vẫn có chuơng trình YM mới trong máy

tuy vậy khi chạy YM thì lại hiện ra lỗi này

và cũng không đăng nhập được . khi mình kiểm tra lại cài đặt tường lửa của windows thì có lúc nó hiện YM trong bảng

nhưng sau đó mình vừa del nó đi

còn CMC thì không có vấn đề gì cả,

ACE giúp mình vụ này cái :~

cái này chỉ có cài lại windows thôi bạn ah`, có cài lại yahoo cũng thế. K bít là bị lam sao nữaMình bị lỗi này rồi, toàn phải cài lại windows thôi..

iep_k52

bạn nên quét registry và chống phân mãnh ổ cứng thường xuyên nha, vì một số chương trình thường sử dụng các file tạm trong ổ C,nếu để lâu quá mà các file tạm này bị hỏng có thể ảnh hưởng đến chương trình.

rainy_spirit

hvmdownload bạn nên quét registry và chống phân mãnh ổ cứng thường xuyên nha, vì một số chương trình thường sử dụng các file tạm trong ổ C,nếu để lâu quá mà các file tạm này bị hỏng có thể ảnh hưởng đến chương trình. mình vẫn chống phân mảnh thường xuyên , bởi vì mình gỡ bằng phần mềm nên chuyện còn sót các file hỏng chắc là không có .thêm nữa , cái khó là mình mới cài lại windows chưa đầy 1 tuần , thứ nữa là cái Yahoo này nó ĐỘT NHIÊN bị lỗi , cách đây 2 ngày nó cũng bị như thế này , và nó lại TỰ NHIÊN BÌNH THƯỜNG TRỞ LẠI

giờ cài lại windows chỉ vì cái YM thì ngán quá @@

---------- Bài thêm lúc 20:58 ---------- Bài trước là lúc 20:57 ----------

quyenclna bạn check disk ổ c đi

nó bị lỗi đấy

mình gặp lỗi này rồi bạn nói rõ hơn được không? check C như thế nào và ở đâu ? hjk

nga_n81

có ghost thì bung ra, quét sạch registry, dơn bản mới nhất về, cài windows lại...

Chencho

nhoxkulak_ly bạn nói rõ hơn được không? check C như thế nào và ở đâu ? hjk bạn làm như sau

(sau đó bạn KẾT thì reset máy để check hay dùng chán chê đến lúc khác làm cũng được(cái này tùy trường hợp vì máy mình win7 nên nó thường check khi khởi động lại win)

vì dữ liệu ở disk C # các disk khác)

Yuli

Không tìm thấy file USER32.DLL

bạn ra kiếm file đó bỏ vào, nó nằm trong System32

lamthithanhdiem

win lỗi nó báo thiếu file DLL kia kìa, cóp lại file DLL là xong. Lúc đó muốn gỡ hay cài đều ngon lành

Winthrop

__KKe.s__ Không tìm thấy file USER32.DLL

bạn ra kiếm file đó bỏ vào, nó nằm trong System32 khi mình tìm file USER32.DLL thì báo có file đó trong ổ system vậy bỏ vào đâu bây giờ ???

Các chủ đề có liên quan khác