Hì hì . Do suy tư mãi về vấn đề scandal lúc trước mình cảm giác rất có lỗi và hối hận. Thành thật xin lỗi các bạn vì có khi lời lẽ mình quá đáng. Alone cập nhật Premium Account cho anh em bên topic mà lòng nặng trĩu. Dẫu có biết trở lại chưa chắc được đón nhận có khi lại còn bị ăn gạch nhưng mình vẫn muốn có sở KẾT là sẻ chia cùng tất cả người.

Do có rất nhiều bạn phàn nàn không có Oron Premium Account download XXX nên mình ra sức scan cho kì được. Đến giờ kha khá lằm rồi . Nhưng do hàng Oron thuộc dạng hiếm nên đợt này mình chỉ có thể share cho anh em 2 con thôi. Của ít lòng nhiều mà . Mong anh em đón nhận lòng nhiệt thành này.

Sau đây là Demo 2 em nó:

Do đặc thù cực nhạy detect IP của host này. Chỉ cần 2 IP login cùng lúc là em nó ra đi ngay nên mình chỉ có thể share 1 con cho 3 người. Vị chi là 6 bạn.

Mình sẽ chọn ngẫu văn nhiên 6 bạn may mắn nhất chứ không chơi comment trước là có hàng.

các bạn nhớ xài cẩn thận khi nhận được account nhá .

Giờ công bố là ngay lúc này vào ngày mai

Comming soon: 10 Oron Premium Account !!!

Giles

hix! cho mình mở hàng đầu tiên nhé. nếu được bạn share vào hòm thư của mình. thank bạn trước.

phan.akira

chủ thớt gây scandal với hơi nhiều nha không biết các bạn ấy có bỏ qua không cơ mà lỗi là do chủ thớt là chính

được thì mình cũng xin 1 cái

Các chủ đề có liên quan khác