nhuy201

mong các bạn giúp dùm mình 1 vấn đề về kiểm toán được không??mình mới học kiểm toán nên không rành vấn đề này lắm.Mong các bạn giúp đỡ mình nhé!ngày mai mình kiểm tra môn này mà giờ mình vẫn không biết làm sao??

Tìm 25 ví dụ về số lượng tương đối hiệu suất của môn phân tích họat động kinh doanh

các bạn giúp mình với nha.Mình thank các bạn trước,

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D TỔNG QUAN VỀ KHÍ THẢI TỪ NHÀ MÁY LỌC-HÓA DẦU. MỘT VÍ DỤ LIÊN HỢP LỌC HÓA DẦU NGHI SƠN Khoa học Tự nhiên 0
D phân tích sự bất bình đẳng về ý chí giữa các chủ thể trong quan hệ pháp luật hành chính. Cho ví dụ m Văn hóa, Xã hội 0
T Ví dụ về xây dựng chủ đề tích hợp liên môn Luận văn Sư phạm 0
T Nêu ví dụ về một vụ án với những tình huống mà khi tiến hành điều tra cơ quan điều tra bắt buộc phải Luận văn Luật 0
T Trách nhiệm của người sử dụng lao động về việc làm đối với người khuyết tật và ví dụ thực tiễn minh Quản trị Nhân lực 0
A [Free] Tìm hiểu về Logic mô tả EL và cài đặt ví dụ minh họa Tài liệu chưa phân loại 3
N Cho ví dụ hướng dẫn về khấu hao bất động sản đầu tư là quyền sử dụng đất chờ tăng giá. Theo qui định Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Phương pháp nghiên cứu về ảnh hưởng của lạm phát đến nền kinh tế, lấy ví dụ nghiên cứu ở Công ty Cổ Tài liệu chưa phân loại 0
T Quản lý kết cấu hạ tầng tại các khu đô thị mới. Lấy ví dụ điển hình về khu đô thị mới Trung Yên Tài liệu chưa phân loại 0
N Nghiên cứu về công tác lập dự án Bất động sản. Lấy ví dụ tại công ty TSQ Việt Nam Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác