anhlaknock_out

bạn đang dùng hđh gì ... IDM phiên bản bao nhiêu ... bạn đang dùng trình duyệt web nào .... bạn download file có đuôi là gì ... ? bạn phải trả lời mấy ý trên mới có thể giúp bạn được ...

yoyo_oscan

Mở IDM -> Options -> check vào User avanced browser...

Cập nhật IDM bản nới nhất.

kute_0o0

HoangHaiLong_pro bạn đang dùng hđh gì ... IDM phiên bản bao nhiêu ... bạn đang dùng trình duyệt web nào .... bạn download file có đuôi là gì ... ? bạn phải trả lời mấy ý trên mới có thể giúp bạn được ... Mình dùng windows 7, bản Home 64 bit, IDM bản 6.06, mình dung firefox, down file gì củng vậy hết, mp3, avi, flv, exe...... nói chung là down cái gì nó củng không down bằng IDM

---------- Bài thêm lúc 09:23 ---------- Bài trước là lúc 09:22 ----------

phongkien79 Mở IDM -> Options -> check vào User avanced browser...

Cập nhật IDM bản nới nhất. IDM cập nhật xong là nó cho xài 10 ngày đó, sao mà cập nhật được

ngthang91 Mình dùng windows 7, bản Home 64 bit, IDM bản 6.06, mình dung firefox, down file gì củng vậy hết, mp3, avi, flv, exe...... nói chung là down cái gì nó củng không down bằng IDM

---------- Bài thêm lúc 09:23 ---------- Bài trước là lúc 09:22 ----------

IDM cập nhật xong là nó cho xài 10 ngày đó, sao mà cập nhật được vậy bây h bạn search trên diễn đàn mình lấy cái tool về mà Cr-ack ...

sau đó làm theo tiếp

cungchu_vn

HoangHaiLong_pro vậy bây h bạn search trên diễn đàn mình lấy cái tool về mà Cr-ack ...

sau đó làm theo tiếp
Cái này mình rack rồi

Egan

Bạn vào option -> general tick vào FF -> file types -> default -> ok. Nếu không được bạn thử dùng trình duyệt khác xem có bắt đd link k?

kAjzU_bEe

IDM hiện tại rất khó để add-on lên trình duyệt FF6.0 đổ lên và hầu như...tịt ngòi với bản FF7 hay 8 gì gì đó luôn, bạn coi lại xem FF của bạn là bản nào nhé.

-----
vừa ký

Tomas

banhbeo8 IDM hiện tại rất khó để add-on lên trình duyệt FF6.0 đổ lên và hầu như...tịt ngòi với bản FF7 hay 8 gì gì đó luôn, bạn coi lại xem FF của bạn là bản nào nhé.

-----
vừa ký Mình xài trình duyệt FF7, chắc phải cài lại FF5 quá

kedochanh_codon

khi bạn xem video hay nghe nhạc thì IDM bắt lick như hình dưới, bạn lick vào Download video from this page thì IDM sẽ tự động down video đó

vanvu_tran

idm 6.06 va ff7. vẫn xài tốt làm gì có chuyện không xài được idm cho phiên bản ff6 trở đi

bạn xóa sạch cái idm cũ rồi dùng bản idm 6.07 silent này thử xem có bị tình trạng đó ko?

link :

Các chủ đề có liên quan khác