bautroicuasao

Em dùng hjsplit và FFJS để nối các file .001, sau khi nối xong nó báo là successful nhưng khi vào ổ output thì không thấy file nối hoàn chỉnh đâu ( vừa thử trên tất cả ổ, kể cả desktop ) mặc dù dung lượng ổ đĩa vẫn bị chiếm, trừ khi dùng hjsplit và FFJS vào phần browse của mục checksume thì vẫn thấy file đó, ai biết cách khắc phục xin giúp em, thankz

Bạn hãy "dùng hjsplit và FFJS vào phần browse của mục checksume" sau đó click phải chọn Propertis, xem bị gán thuộc tính "ẩn" ko?, hay chọn Copy rồi thoát.

Ra desktop Paste coi thử dc hok.

em làm luôn rồi, paste vẫn không có, nhấp chuột phải mở = iso ( với file đuôi ío ) extract ra vẫn không thấy ( vẫn tốn thêm dung lượng ổ đĩa ), file không bị check hidden

sundayls_02

bạn dùng winrar để mở vào thư mục ấy. xem thấy file cần tìm ko?. nếu thấy thì remove nó qua 1 ổ khác là được.

Dannie

em làm luôn rồi nhưng nó vẫn không hiện ra, chỉnh output tất cả nơi luôn rồi, dùng winrar vẩn thế, giải nén ra chỉ dc file .001, còn file ghép xong rồi thì extract ra vẩn không thấy mặc dù không check hidden

ko phải anh ạ, em dùng tất cả bản hjsplit + FFJS rồi, em chỉ không biết windows bị hư chỗ nào mà nó thế, tại vì em down gần 10 game vẫn thế, em dùng windows 7 32 bit

Các chủ đề có liên quan khác