rainy_spirit

e mới mua máy DELL Inspiron N4030 được 5 tháng, lúc đầu nó bắt wifi bình thường mak hpua cài windows lại cái bắt không được nữa ( windows lậu) hihi. khi xem thì nó vẫn có danh sách mak sao kết nối không được. ảnh nè. mấy pro ráng giúp e cái nha.

midu_hamhamkute

Cái đồ quỷ dell này cài driver Wifi cho nó là mệt nhứt. Bạn dùng phần mềm xem nó xài main gì rồi cứ bắt driver hết các dòng main đó cài thử từng cái là sẽ được thôi.

nekoi_chan1406

Của bạn đây: (Nguồn: internet)

hay bạn có thể lên trang chủ driver máy này download về:

Covell

Của bạn đây: (Nguồn: internet)

hay bạn có thể lên trang chủ driver máy này download về:

Thank pạn nhìu nge. đang down về ùi xài thử. hihi. Thank vì sự nhiệt tình.hihi

K_A

bạn ơi mình cài ùi maks sao bắt vẫn không được. kỳ vậy. hix. giúp mình với. chỉ mình cách bắt lun coi mình thực hiện đúng chưa với. chĩnh mãi chẵng được. thank bạn nhìu nha

mynak44b

bản thử dùng bản ghost đa cấu hình có bãn quyền . sau khi bạn cài driver lan xong rồi update hết driver từ microsoft là sẽ nhận đủ driver thôi

hb_5658

Theo minh thấy thì driver bạn không co vấn đề gì cả.bạn thử config lai ip va dns xem.Ngoài ra nếu có chương trình diệt virus thì bạn tắt nó đi thử xem nhất là AVG

bluemoon24681

hiC.minh cũng mới mua máy,dạo này cung bắt dc chập chờn quá.Định cài lại,nge bác nói có khi chẳng cài nữa

Trentin

ptphuong1211 bạn ơi mình cài ùi maks sao bắt vẫn không được. kỳ vậy. hix. giúp mình với. chỉ mình cách bắt lun coi mình thực hiện đúng chưa với. chĩnh mãi chẵng được. thank bạn nhìu nha Vào Local Area Connection chọn Properties rồi click vào Internet Protocol phiên bản 4 chọn Propertise đánh dấu vào Obtain an IP address automatically và obtain DNS sever address automatically rồi Ok rồi thử xem ra kết nối được không hen

beheo_hy4ever

mình cài xong ngày hsau mang lên trường thử mak cũng chẵng được. mak hình như tại trường mình chứ không phải tại mình hihi. thui Thank mấy pạn nhìu nha

---------- Bài thêm lúc 22:11 ---------- Bài trước là lúc 22:12 ----------

hihi. phải ngịch nhìu mới pít pác ah. cứ phá hỏng mấy lần là thành pro như các pác ở đây thui. hehe.

redman001vn

lampc85 co pac nao cai duoc driver wifi con dell N4030 chi gium em voi? chay windows XP em tìm ai ma cha thay cho nao co ca? thanks thử dùng cái này xem nhé

Các chủ đề có liên quan khác