hotrovolam2

Công Thức Ép Trạng Bị Lên + 15 tỉ lệ thành công 100% Hót Nhất Trong Sự Kiện Hót Nhất Năm 2011
Diễn đàn võ lâm 2 :Bên cạnh đó,các hoạt động phiên bản cập nhật mới Auto Thương Hội đã thu hút đông đảo anh thư, hào kiệt đăng ký tham gia Tương lai chương trình sẽ mở rộng cho tất cả hào kiệt.
Trước tiên mình cho các bạn xem cái Bao Tay +15 víp này đã:::

Đấy các bạn hãy xem đi và đánh giá sau bài viết của mình nha:D
Có Rất Nhiều Bạn Hỏi Cách Ép Đồ Lên Cộng 15 VLII Và Mình Hum Nay Xin Post Bài Này Cho Mọi Người Tham KHảo Qua . Mình Text Theo Cách Này Tỷ Lệ Ép Đồ Của các bạn Sẽ Giảm Đi Chỉ Còn Khoảng 10% Là Rớt Thôi.Nhưng không Sao Còn 90% Lên Mà Đúng không Các Bạn:D
Mình đảm bảo với các bạn là chắc chắn các bạn làm theo mình thì sẽ có một cách ép trang bị của các bạn thành công!!
các bạn ép +0-+7 thì mình không cần nói nữa vì các bạn đã biết rồi!!
Nếu các bạn chưa biết thì hãy:: cách ép trang bị +7 này về
Bạn có thể xem tại đây!!
Cách ép trang bị +7 thì không cần giải nén,vì nó rất dễ rồi:
Còn đối với cách ép trang bị từ +8-+15 rất khó đấy nha:
Nhưng không sao mình sẽ giúp các bạn cho.
Trước tiên bạn hãy này về máy của bạn..
Bắt Đầu Từ 7h > 8h sáng thì các bạn nên ép từ +8-+15 trong h đó rất ít người Onl vì thế nên mạng tốt.
Bạn Bắt Đầu Cường Hóa Nó Chạy Được Tầm Khoảng 60 % Ta Tắt Và Làm Thao Tác Này 5 lần..tới lần thứ 7 thì bạn ép thẳng tay đến +8 rồi +9 luôn không được tắt bất kể mạng nó như thế nào nha..
Sau khi ép tới +9 song rồi:
Thì bạn sẽ ép Từ +9-+10 thì tới 87% thì bạn tắt 3 lần OK!!
Sau khi ban thực hiên song thì hãy ép thẳng tay +9-+10 lên 100%
Bạn ép +10 song thì lên +11 cũng không khó:
Tới +11 thì bạn cứ tới 48% thì bạn tắt 2 lần
Sau đó bạn ép lần thứ 3 đến 56% thì tắt lần nữa
Làm song bạn ép lên +11 chỉ 96% thành công :H cái này chỉ rớt 1 lần 1 thôi
Nếu bạn đã ép lên +11 rồi thì đoạn tới +12 và +13
Bán ép cái +12 thì chờ 5' sao khi ép song +11..trong thì bạn chạy quanh Thành Tường Dương 2 lần bắt đầu từ SGMP
Chạy song bạn sẽ thấy mạng lag chút..đó là cơ hội cho bạn lên +13 luôn trong vòng 3'
Bạn ép +12 thì chạy đến 67% thi tắt 1 lần sao đó bạn nhảy Khinh Công 3 lần rồi bắt đầu ép lên +12 thành công 99%
Sau khi lên +12 song thì bạn +13 lên chạy đến 72% thì tắt 4 lần và chạy quay chỗ bạn đứng ép đồ 3 vòng ( 3 vòng nhỏ ) chạy song bạn vào ép sẽ lên +13 lần nay thì 100% thành công nên bạn đừng có lo sợ nó rớt nha.
Lên +13 thì bạn ngồi nghỉ 5' để lấy lại bình tỉnh để ép +14 tiếp theo.
Bạn đã ngồi 5' song thì bạn +14 chạy đến 15% thì tắt 7 lần và chay quay Lưu Mập 7 vòng chạy song bạn hãy ép đến 91% là tắt thêm 2 lần nữa..song bạn bất đầu ép lên 100% vì cái này rất dễ lên nhưng cũng hơi mất thời gian chút:D
Lên +14 thi bạn đã rất vui rồi đứng không nào +13 là quá mừng rồi nói gì là +14 hjhj
Nếu các bạn muốn trở thành người hùng ở sv của bạn thì ép lên +15 luôn đúng không nào ai cũng muốn vậy cả mà :santa:
Cách ép trang bị +15 như sau::
Trước tiên bạn ép lên +14 rồi đúng không nào..thì bạn hãy về Thành Đô cởi hết đồ ra và ra ngoài Tây Thành Đô bắt ds lên và hãy để cho ai đó đánh acc của bạn về thành 2 lần:: nên nhớ bạn không được kích vào Thủ Khố Tây Thành Đô nha và cũng không được bạn log acc nào vào máy bạn OK!! nha:: trước khi bạn Phù qua Thành Đô thì hãy Mở Vào Rương ở Thủ Khố Nam đi đã vì sao khi bạn bị đánh chết sẽ về Thủ Khố Nam nó sẽ tiện cho công thức ép đồ của bạn hơn::
Sau khi bạn đã bị chết 2 lần song thì hãy chạy tới Lưu Mập ngồi trước mặt Lưu Mâp 3' và bạn cũng đừng có mang cái gì vào người của bạn kể cả Ngựa bạn cứ chạy Bộ đi ngồi song bạn hãy luyện công lại và nhờ 1 người ban nào đó của bạn là Thân nhất chịu khó 1 tý..sau khi chạy tới chỗ bạn song thi Giao Dịch với người đó bạn bỏ vào đó 1 vật phẩm nào đó bất kỳ bạn bỏ vào song thì hãy hủy 3 lần..nếu người bạn của bạn hỏi thì nói là Đợi Tý..Giao Dịch song thì bạn hãy kêu bạn ấy Phù qua Thành # nha..
Khi bạn đã thực hiện song thì bất đầu vào ép trang bị của bạn::
Bạn bất đầu ép tới 84% thì tắt lần 1, lần 2 thì tới 55% thì tắt,lần 3 thi tới 95% thì tắt..song thì bạn hãy bay Khinh Công 4 Lần quanh chỗ bạn..song bạn bất đầu ép lên tới 92% thì tắt nha.Sau đó bạn ngồi chờ 1'..song thì bạn ép lên thì nó sẽ lên +15 cái này chắc chắn thành công 94%
Mình có cái Bí Quyết +15 ai muôn xem thì xem tại đây:
Võ Lâm 2 cái này là mình tự bỏ tiền ra để mua TTTT về ép lên đó.. và viết vào đấy hjhj tốn hết 10Triệu đồng đó..những người bạn của mình nói là phí nhưng mình bảo không sao cả hjhj.
Ở đây mình đã làm ViDeo +15 ai muốn xem thi xin mời vào nhơ ủng hộ mình nha::

Thank các bạn đã giành thời gian đọc bài của mình..
Tới Đây Là Đã Song:::Mình Chỉ Có 1 Câu Chúc Là::
Chúc các bạn Ép Đồ Thành Công!!! Nhớ Ủng Hộ Mình Nha

Các chủ đề có liên quan khác