an_hut

Dạo này spamer nhiều quá, Bác thông cảm cho mấy chú ấy nha.

Vấn đề của Bác là do màn hình 17" vuông không chạy được độ phân giải 1280x1024. Bạn chuyển laptop của bạn về độ phân giải 800x600 hay 1024x768 là chạy được cả hai thôi mà.

Chúc vui vẻ!!!

oanhoanh91_2009

cobematmeo Mình muốn chuyển độ phân giải của màn hình sang 1280x1024 vì màn hình rời của mình 17inch vuônh, độ phân giải là 1280x1024 nhưng cái Laptop của mình không cho phép vậy ai có cách nào khác phục hay tắt màn hình Laptop đi trong khi màn hình rời vẫn chạy được không chỉ mình với, thanks Nếu bạn đang xài windows 7 thì hãy vô control panel --> appearance and personalization --> personalization --> display --> connect to a projector. Sau đó có 4 chế độ cho bạn chọn, muốn để LCD mở thôi thì chọn projector only.

kemdau1410

Thanks nhiều, cái này hồi trước có down về 1 lần trên website khác nhưng bị lỗi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
Y Màn hình bị co khi thay đổi độ phân giải Thủ thuật tin học 4
N Tổng hợp điện cực PbO2 trên nền graphit bằng phương pháp điện phân với mật độ dòng không đổi Tài liệu chưa phân loại 2
D Nghiên cứu xác định chế độ xử lý nhiệt, GA3 kết hợp phủ màng đến biến đổi chất lượng quả chanh trong quá trình bảo quản Nông Lâm Thủy sản 0
M Khảo sát sự thay đổi mật số vi sinh vật ở các nồng độ Chlorine khác nhau khi xử lý cá Tra nguyên liệ Khoa học Tự nhiên 0
G Biến đổi tính chất hoá lý của hạt sen theo độ tuổi thu hoạch Khoa học Tự nhiên 0
B Nghiên cứu ảnh hưởng chế độ tiền xử lý đến sự thay đổi màu sắc và cấu trúc hạt sen bóc vỏ trong bảo Khoa học Tự nhiên 0
C Mâu thuẫn nội tâm của người nhận quà trong việc thay đổi thái độ đối với nhãn hiệu sản phẩm và mối q Luận văn Sư phạm 0
T Truyện ngắn Ma Văn Kháng thời kỳ đổi mới nhìn từ góc độ văn hóa Văn học 0
L Thái độ của nông dân đối với nghề nông trong giai đoạn chuyển đổi kinh tế hiện nay Tâm lý học đại cương 0
A Nghiên cứu sự thay đổi một số nhân tố sinh thái chủ đạo theo các đai độ cao ở dãy Hoàng Liên Sơn (th Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác