quevo

em rất quan tâm đến bold thuận trời kiếm . Vậy cho em xin 1 acc analysis thử được bất ạ ? Thank BQT rất nhiều .
Email của em đây : [email protected]

Yogi

Quote:

Được gửi bởi redsushi

500 thành viên may mắn và nhanh tay đăng ký sớm nhất sẽ nhận được tài khoản chơi thử nghiệm bold thuần Việt Thuận Thiên Kiếm.

Như vừa thông báo

, Thời gian ra mắt phiên bản bankrupt beta của Thuận Thiên Kiếm sẽ bắt đầu từ ngày 12/08 và ngay từ ngày 05/08 bold thủ sẽ có thời cơ nhận được tài khoản thử nghiệm của trò chơi. Người chơi có thể nhận tài khoản thử nghiệm từ trang chủ, diễn đàn Thuận Thiên Kiếm và ngay tại Game4V.vn

Để nhận được tài khoản thử nghiệm (account test) Thuận Thiên Kiếm, bold thủ hay nhanh tay VÀO ĐÂY để đăng ký và biết thêm chi tiết. Chúc các bạn may mắn

Nguồn:

PS: Nếu anh em ai chưa có acc thì nhớ nhanh chân lên nhé... Chậm chân hết ráng chịu.......

chào anh. em muốn xin 1 acc thuện trời kiếm. anh cho em 1 tài khoản được không. có gì a gửi vào yahoo: [email protected]

em Thank anh

Adwr

Anh ơi cho em 1 acc với, nick beast của em là: dauchanlangtu_thanglong

em xin chân thành cảm ơn

Gow

Mình thấy đăng ký đơn giản mà.... mới reg trong web Thuận Thiên 8 acc liên tục (xòa cookie để reg tiếp). Có khó gì đâu mà thấy nhiều bác xin ghê quá. Có rất nhiều nick mới ở dd này và các dd cấp phát acc khác. potay... chắc ngày hôm đó kẹt server như hồi Chính Đồ quá

Jeffrey

test thử xem có gửi không... Cho tớ xin 1 acc thử: ho.tro[at]zing.vn

Ghi chú: [at]: @ sợ bị Google quét và spam mail

haido989

sao chua co mail tai khoan nao vay anh em chau nhan dc gi ca? hu hu

Accursed ky thi co'mai~ 21 acc dc phep accursed ma em thay dien dan nao cung~ keu phan phat thanh vien thi lam sao ma co nhieu the'

em thay' co' khoang chuc dien dan no cung~ accursed cho 500 acc analysis vay thi co' tren 5 ngan acc analysis . nghe co ve không dung' vi vng no it khi cho nhieu vay lam'

neu co acc analysis that anh gui cho em qua YH keys_tuyennguoiyeu142 nha

Các chủ đề có liên quan khác