crazy_angel

SHARE ACCOUNT FILESONIC LIFETIME, ACCOUNT TRỌN ĐỜI

Như mình vừa nói trước đây bên topic của mình, mình sẽ tiến hành share account Filesonic trọn đời, và hôm này mình thực hiện lời nói đó

Lưu ý: Bạn nào nhận được account rồi thì add vào IDM theo cú pháp sau nha: *.filesonic.*
Mong những bạn nhận được acc rồi đừng share lung tung làm die acc của anh em thì tiếc lắm đó nha
Hình ảnh về account

Trong quá trình sẻ chia và sử dụng account, mình có một số nguyên tắc sau, mong các bạn đọc kĩ để có thể sử dụng lâu dài, bởi chính các bạn - những người trực tiếp sử dụng accont, cũng đồng thời (gian) là người quyết định nó có sống được lâu hay không. Mất cái account mình không tiếc, bởi trước khi sẻ chia mình vừa xác định rõ điều này rồi, mình chỉ tiếc là account không đến được tay những người sử dụng chân chính, những người sử dụng vì tinh thần cộng đồng thôi

■ Điều đầu tiên muốn nói với các bạn là đừng bạn nào nghĩ đến chuyện change pass, bởi ở Filesonic muốn change pass thì phải thông qua email để xác nhận chuyện thay đổi, không có xác nhận bằng email thì chuyện đổi pass cũng vô hiệu. Ngoài ra nó còn có câu hỏi bảo mật (an ninh) nữa, không biết câu hỏi này cũng bó giò

■ Tiếp nối tinh thần của bạn , mình sẽ sử dụng hình thức share account giới hạn cấp bậc (tạm gọi là vậy đi chớ mình cũng không biết gọi là sao nữa ). Mục đích là để hạn chế tình trạng clone nick xin account, đồng thời (gian) để giúp account có thể sử dụng lâu hơn.

■ Tuy nhiên, để có thể giúp account đến với nhiều bạn hơn, mình sẽ không đặt yêu cầu cao như bạn (bên đó là rìu vàng trở lên), mình chỉ giới hạn từ Rìu sắt đôi trở lên (200 post) và một số trường hợp đặc biệt khác

■ các bạn sử dụng account lưu ý, để account sống lâu thì tuyệt cú đối không login trực tiếp vào bằng tài khoản mà add account vào IDM rồi copy link để down (bạn nào chưa biết thì tìm hiểu đi nha). Nếu mình phát hiện là có người login vào bằng account để down thì mình sẽ ngưng ngay hoạt động share acc và có biện pháp ngăn chặn, lúc đó thì cả những người vừa nhận được acc và những người chưa nhận được sẽ mất quyền lợi. Hy vọng rằng trường hợp này sẽ không xảy ra

■ Hình thức share account là các bạn bỏ lại địa chỉ Yahoo Messenger!, mình sẽ share account trực tiếp, đừng bạn nào Phần mềm Inbox hay Phần mềm qua Yahoo nha.

huhu_cute

heopooh bạn ơi!!! share cho mình nha!!!! mặc dù mình chưa tới rìu sắt đôi, but mình cam đoan sẽ thực hiện đúng yêu cầu của bạn!!! mong bạn share cho mình!!! thanks bạn!!! YM mình: [email protected] Thôi mở hàng phá lệ duy nhất cho bạn, bạn đừng làm những người sau không được share vì bạn nha
nevercry1 share mình với [email protected] Đã Phần mềm rồi đó bạn
bachvu109 UP Ủng hộ bác, acc bác reg ah, bài share acc mà thấy hoàng tráng thế, Chia sẽ thôi mà bạn, mình share trực tiếp luôn, khỏi reg chi cho mệt

quach_tieuthu

bạn ơi!!! share cho mình nha!!!! mặc dù mình chưa tới rìu sắt đôi, but mình cam đoan sẽ thực hiện đúng yêu cầu của bạn!!! mong bạn share cho mình!!! thanks bạn!!! YM mình: [email protected]

HiHi!!! thanks bạn!!! mình sẽ tuyệt cú đối thực hiện đúng nội quy của topic!!!!thanks bạn rất nhiều!!! Thanks Thanks Thanks Thanks Thanks

Denison

nevercry1 sao không thank = hành động Làm rồi đó , từ từ vừa chớ, gấp thế

heopooh ^^ vừa nhận được acc

Cảm tạ chủ topic!!!! OK, thank bạn vừa cm hộ mình
kinglettn Minh co may tai lieu phai dơn bang FSN ,giup minh voi Khoc_vo_le307 Không được bạn ơi, bạn có thể qua topic của mình bên , trong đó có account với các Cbox leech link đó

ninhhoa_83

Trường hợp đặc biệt phải không ông , mình dùng Get link quen rồi nên nhường phần lại cho các bạn khác. Thanks bác vừa sẻ chia

Các chủ đề có liên quan khác