vds_df

mới ghost máy xong mấy hôm trước tự nhiền máy nó bắt update em cũng làm theo,nhưng tự nhiên sau đó màn hình đen thui,cứ đổi hình nền là nó chuyển về cái màn hính đen đó,nhưng điuều đặc biệt là hôm nay tự nhiên đang dùng nó báo màn hình bị khóa

và không dùng được trong khoảng thời (gian) gian đó

liệu màn hình bj khóa như thế có sao không

và chuyện mà hình bj khóa và cái mà hình đen thui đó có liên quan gì đén nhau không

Herlbert

Cái này có lẽ dính virus rồi, lúc trước cũng có bác làm được con Virus từ notepad, nhưng là màn hình đen thui nó cứ nhấp nháy liên tục rất khó chịu. Với lại nếu đúng như trên hình thì khả năng là cái này do ai cố ý viết ra rồi để chọc phá, tại dùng luôn chữ việt như thế mà . Bạn chủ topic gần đây có click vào file gì đó khả nghi không, nhiều khi nó chơi mình bằng cách cho file notepad ẩn đi, còn file để thực thi virus (thường là file *.bat) hiện ra, với những cái tên đánh lừa người khác như: Cr-ack IDM vĩnh viễn, key KIS trọn đời... Bạn check lại xem giả thuyết của mình có đúng ko

beha_xinh

em xin nói thêm là em khi máy mình bj dính virus liệu có đúng không

thì thấy dưới góc máy có cái gì mà

victim

gì đó

---------- Bài thêm lúc 17:03 ---------- Bài trước là lúc 17:05 ----------

em xin nói thêm là em khi máy mình bj dính virus liệu có đúng không

thì thấy dưới góc máy có cái gì mà

victim

gì đó

liệu có cái Phần mềm nào diệt ngon không mấy bác,em mới ghost máy xong

---------- Bài thêm lúc 17:04 ---------- Bài trước là lúc 17:03 ----------

Dương Tuấn Cái này có lẽ dính virus rồi, lúc trước cũng có bác làm được con Virus từ notepad, nhưng là màn hình đen thui nó cứ nhấp nháy liên tục rất khó chịu. Với lại nếu đúng như trên hình thì khả năng là cái này do ai cố ý viết ra rồi để chọc phá, tại dùng luôn chữ việt như thế mà . Bạn chủ topic gần đây có click vào file gì đó khả nghi không, nhiều khi nó chơi mình bằng cách cho file notepad ẩn đi, còn file để thực thi virus (thường là file *.bat) hiện ra, với những cái tên đánh lừa người khác như: Cr-ack IDM vĩnh viễn, key KIS trọn đời... Bạn check lại xem giả thuyết của mình có đúng không Thank bạn,nhưng không thấy thank đau cả đành nói ,iệng

thocon55

Nếu góc trái màn hình có cái chữ: You are the victim of software counterfeiting thì windows bạn đang xài là đồ Cr-ack, vừa bị Microsoft phát hiện. Bạn down cái Remove WAT về chạy là OK

levelpro125

.. mình cũng chưa thấy lỗi này bao h lại còn có TV nữa chứ ??? chắc ai chơi xỏ rồi không phải virus đâu

Terrence

máy bạn không phải bị virus đâu đó phần mềm chặn web đen

tắt nó hay xóa bỏ nó đi là dc mà

nếu tắt không dc dùng cách này down phần mềm này về

kill file ntsystem.exe ra là xong

chichchoe_anvoi Thank bạn,nhưng không thấy thank đau cả đành nói ,iệng chắc bác đùa búa đá rồi mà không thấy thank

quiqui máy bạn không phải bị virus đâu đó phần mềm chặn web đen

tắt nó hay xóa bỏ nó đi là dc mà Đây, thủ phạm là đây, chủ topic đâu vào nhận hàng, thank bạn này vừa tìm ra

luongvancuoi18

máy bạn không phải bị virus đâu đó phần mềm chặn web đen

tắt nó hay xóa bỏ nó đi là dc mà

bạn nói rất đúng mình đang dùng cái mà bạn trình bày NHƯNG

Nếu góc trái màn hình có cái chữ: You are the victim of software counterfeiting thì windows bạn đang xài là đồ Cr-ack, vừa bị Microsoft phát hiện. Bạn down cái Remove WAT về chạy là OK

bác này nói cũng đúng,hình như mình update nên bị phát hiện

==>vậy thì bj cái nào

---------- Bài thêm lúc 17:40 ---------- Bài trước là lúc 17:32 ----------

nevercry1 chắc bác đùa búa đá rồi mà không thấy thank thế bác rìu vàng có thấy không

---------- Bài thêm lúc 17:36 ---------- Bài trước là lúc 17:40 ----------

Dương Tuấn Đây, thủ phạm là đây, chủ topic đâu vào nhận hàng, thank bạn này vừa tìm ra mình đang dùng bản 4.1n không thấy cái khóa màn hình

mà thay vào đó là thời (gian) gian biểu

liệu có bj không

---------- Bài thêm lúc 17:31 ---------- Bài trước là lúc 17:36 ----------

Dương Tuấn Nếu góc trái màn hình có cái chữ: You are the victim of software counterfeiting thì windows bạn đang xài là đồ Cr-ack, vừa bị Microsoft phát hiện. Bạn down cái Remove WAT về chạy là OK dow cái đó ở đau dùng như thế nào ,chỉ mình với

ducthanh1109

chichchoe_anvoi dow cái đó ở đau dùng như thế nào ,chỉ mình với Bạn search Google đi, cái này thông dụng lắm, down về và làm theo chỉ dẫn là xong

khunglong_con

MrChuCong dùng toàn những SOFT quỷ quái thật đấy ! Soft gì mà quỷ quái vậy bạn . Soft chặn web đen với Cr-ack windows thôi mà

Aditeya

MrChuCong dùng toàn những SOFT quỷ quái thật đấy ! co gi ma quy quai ban

Dương Tuấn Soft gì mà quỷ quái vậy bạn . Soft chặn web đen với Cr-ack windows thôi mà Chặn web đen thì trình duyệt nào chẳng có bộ lọc web ( chăng qua bạ ncos cho Web đen này vào blacklist hay không mà thôi).

Chư mỗi cái lại thêm 1 SOft thê này máy có cả trăm nghìn soft cung không hết

Các chủ đề có liên quan khác