tatca_laem

Vậy thuê gói cước Gia đình,tính trước theo dung lượng sử dụng,nếu bất load nhiều mà chỉ lướt web và đọc báo thì cũng chẳng tốn là bao,100k là nhiều.

Meirion

Trích từ bài của st_hoakentay viết lúc 16:17 ngày 19/08/2009:
Câu hỏi như trên, acknowledge các bạn

Muốn lường trước được, thì đăng ký trọn gói một tháng bao trước biết liền
Còn múốn trả trước theo lưu lượng sử dụng, thì đăng ký trả trước theo lưu lượng sử dụng. Mà bạn sử dụng thế nào, nào ai vừa biết mà tính cho bạn được. Hai ngày đó bạn chỉ dùng để chát trên Yahoo thì khác, mà để download phim thì khác, mà vào web thì cũgn khác. Không thể tính được, và không thể áng chừng nổi cho bạn đâu.

Quade

Trích từ bài của meolulu viết lúc 16:37 ngày 19/08/2009:
Trích từ bài của st_hoakentay viết lúc 16:17 ngày 19/08/2009:
Câu hỏi như trên, acknowledge các bạn

Muốn lường trước được, thì đăng ký trọn gói một tháng bao trước biết liền
Còn múốn trả trước theo lưu lượng sử dụng, thì đăng ký trả trước theo lưu lượng sử dụng. Mà bạn sử dụng thế nào, nào ai vừa biết mà tính cho bạn được. Hai ngày đó bạn chỉ dùng để chát trên Yahoo thì khác, mà để download phim thì khác, mà vào web thì cũgn khác. Không thể tính được, và không thể áng chừng nổi cho bạn đâu.

Buổi tối về nhà đọc báo lướt web thôi ạ, Khoảng 2-3h/đêm. và thứ 7 chủ nhật ở nhà.

Dowload phim thì em không có nhu cầu, thỉnh thoảng dowload ít tài liệu dạng doc hay pdf thôi.

Bác tính giúp em xem thế nào để em nối, cái này em nu lắm, Thank các bạn nhiều

Tiện thể cho em hỏi là nhà em ở Nguyễn Công Trứ - Phố Huế thì mạng nào là ổn nhất bây giờ các bạn nhỉ?

Cadarn

Như bạn khá tương tự mình, mình đang dùng của megavnn hết khoảng 150K là maximum, đó là bất download phim gì về.

Erkerd

tớ dùng tất cả các buổi tối và T7 + CN thì để máy cả ngày tiện lúc nào dùng lúc ấy chỉ dùng để chát , nghe nhạc đọc báo... tuyệt cú nhiên không down hay xem film, 1 tháng hết 177.000 đ

quaydau_labo

Tối nào em cũng dùng mấy tiếng

thế mà hoá đơn chỉ kịch kim 80.000 đ

Em dùng FPT (ko phải quảng cáo cho FPT đâu nhé, ghét cực kỳ)

cunhan

các bạn dùng ít ít trước net ở trên cho em hỏi đấy là gói cước gì của fpt với, em cảm ơn.

Các chủ đề có liên quan khác